Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 14/09/09: Zai @Taipei – Take care!!! <<{แตกประเด็นจาก C8295248}  

flower สวัสดีเช้าวันจันทร์ที่ 14 กันยายนค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ ทุกคนflower

..เริ่มต้นวันจันทร์ต้นสัปดาห์ ด้วยพลังกาย และ ใจ ต่อสู้กับสิ่งใหม่ๆกันนะคะ
ในที่สุด Trip ใหญ่ของไจ๋ กับ Unicef ที่ HK ก้อสิ้นสุดลง และไจ๋ก้อเดินทางกลับไต้หวันเรียบร้อยแล้วนะคะ
ซึ่งมี clip ของไจ๋ และ ภาพทยอยๆออกมาให้เก็บกันต่อๆไปนะคะ ใครคิดถึงไจ๋ช่วงนี้ก้อจะได้เห็นหน้าเรื่อยๆค่ะ

ส่วนงานต่อไปของไจ๋ ว่าจะทำอะไรนั้น ต้องติดตามข่าวคราวกันต่อไปนะคะ
ที่แน่ๆ ไจ๋ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัลดารานำชายยอดเยี่ยมของ รางวัล Golden Bell Award
ในเรื่อง B&W ซึ่งจะประกาศผลในกลางเดือนหน้า ร่วมกับนักแสดงชายอีก 5 ท่านค่ะ
ยังไง ก้อมาให้กำลังใจไจ๋กันได้ค่ะ

ตอนนี้ไจ๋ก้อพักงาน และ อาจจะซุ่มทำงานใหม่ๆ ให้เราที่ไทเปนะคะ
เราก้อมาสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ....ขอให้สุขภาพแข็งแรง
และมีกำลังใจมากๆ ทำงานและมีความสุขในชีวิตต่อๆไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 08:08:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com