Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แคสจ๋า.....ถามเกี่ยวกับ DBSK หน่อยซิ  

ขอรบกวนหน่อยค่ะ

1. อยากให้แคสฯช่วยแนะนำเพลงเทพๆของดงบังหน่อย ทั้งแบบร้องรวม และแบบ solo นะคะ (ถ้าได้ของ junsu จะดีมาก)  เท่าที่ที่เคยฟังก้อมี  รักในน้ำแข็ง, timeless, beautiful thing, picture of u

รู้สึกจะแค่นี้แหลค่ะ  จะเป็นญี่ปุ่นหรือเกาหลีก้อได้ค่ะ แต่ชอบเสียง จุนซู ที่สุด  อิอิอิ  

คิดถึงจังจุนซู  หายเงียบมาก

2. อยากถามว่า ในดงบังกันเองเนี่ย  ใครมีแฟนคลับเยอะสุดคะ  ถ้าเรียงตามลำดับได้ก้อช่วยบอกด้วยนะ

3. มีข่าวหนุ่มๆกับสาวๆคนไหนบ้างคะ  เท่าที่เคยรู้ ดูเหมือนจะเป็นจุนซูกะแทยอนวง sdsn รัยทำนองเนี้ย ใช่ป่ะ (ถามไปเจ็บไป....จี๊ดดดดด T-T)  แล้วอีก 4 หนุ่มที่เหลือไม่มีข่าวคราวกะสาวไหนบ้างเลยหรือคะ

ขอบคุณค่ะสำหรับคำตอบ

จากคุณ : boovoo
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 14:37:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com