Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

House music - เพิ่งหัดฟัง รบกวนแนะนำเพลงแนว houseหน่อยครับ!  

พอดีเพิ่งรู้ตัวว่าชอบแนวนี้ครับ
แต่ยังไม่ลึกถึงขนาดแยกย่อยว่าเป็น funky house, progresive house ขนาดนั้น

ใครที่ฟังแนว house ดีๆ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับผม

ปล.ถ้ามีร้านไหนเล่นเพลงแนวนี้ดีๆ จะแนะนำผมยินดียิ่งเลยครับ
^o^

จากคุณ : =^o^=น้องแกะหัดเดิน=^o^=
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 21:36:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com