Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{นอก}แจ้งข่าวเกี่ยวกับตัวเอง เรื่อง tribute และ ดูหนังthis is it ค่ะ  

คือ อยากแจ้งให้ทราบว่า

กุ้งไม่สามารถไปร่วมงานทั้งสองนี้ได้แล้วค่ะ
เนื่องจากคุณแม่ไม่อนุญาตค่ะ วันนี้เพิ่งขอคุณแม่ แต่เป็นเพราะคุณแม่เป็นห่วงเพราะไกลบ้านเกินไปเลยไม่อยากให้ไปน่ะค่ะ

ขออภัยด้วยน่ะค่ะ อิอิ ที่ ลงชื่อไปซะดิบดี แต่ไปไม่ได้ซะงั้น 55+T__T

อิอิ เสียดายเล็กน้อยน่ะค่ะ แต่ไม่เป็นไรค่ะ เพื่อความสบายใจของคุณแม่ค่ะ

แต่กุ้งคงดูใกล้บ้านอ่าค่ะ แฮ่ๆ ไม่พลาด^^
ฮ่าๆ  

วันนี้สอบเสร็จแล้วคร่า ดีใจมากๆๆ อิอิ

ต่อจากวันนี้ไป ก็เป็น กีฬาสีแล้วววว

แต่ ยังมีสอบ GAT PAT อีก

สอบ ม.ราม อีก

เรียนพิเศษ อีก เง้ออออออ

ไปค่ายอีกเง้อออออออออออ

ปิดเทอมตุลานี้จะได้พักมั้ยน่ะ

ชีวิตกุ้งนี้เรียนเยอะเหมือนกันน่ะเนี่ย(เพิ่งสังเกต55+)

* น้องมิลค์ไม่ต้องเสียใจ พี่กุ้งคนนี้ก็ไม่ไปเหมือนกัน อิอิ*

เอะโอ่ คนที่ได้รางวัลกุ้ง จากกระทู้พี่มีน Who is it  หลังไมค์มาหากุ้งด้วยน่ะค่ะ จะได้จัดส่งแผ่นไปให้ค่ะ

มี พี่  คุณ joya และ คุณบวรจ้า      อ่าค่ะ  แจ้งที่อยู่มาหลังไมค์กุ้งด้วยน่ะค่ะ ช่วงนี้ว่างโลดดด

รอวันเกรดออกเท่านั้นแระค่ะ O___O

สุดท้ายแล้ว ขอให้ทุกคนไป เต้น Tribute และ ดูหนังกันอย่างสนุกน่ะค่ะ

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววว

จะรอดูภาพบรรยากาศน่ะค่ะ คริๆๆ

^________________________________________^

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 52 18:41:44

จากคุณ : Whisper_i-luvU
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 52 18:39:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com