Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คราวนี้อีป้ามาแปลก อยู่ดีๆก็มาเล่นโฆษณาให้ร้านอาหารใน Quebec  

ข้อความต่อไปนี้เป็นการสปอยล์ หุหุหุ
ดูวิดีโอให้จบแล้วค่อยกลับมาอ่านก็ได้ค่ะ อิอิ

======================

ดูครั้งแรกนึกว่าอีป้ารับบทเป็นพนักงานเสิร์ฟ

แต่เห็นแล้วก็ต้องตกใจ กรี๊ดดดดดด ทำไมเหี่ยวได้ขนาดนี้ค่ะ เหี่ยวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูไปดูมา เอ้ย... ไม่ใช่ซีลีนนี่หว่า หน้าเหมือนม๊ากกกกก

แล้วอีป้าก็โผล่มาตอนท้ายแว้บเดียว -*-

===== จบการสปอยล์ ^^ =====

คำแปลค่ะ - ขอบคุณแปลอังกฤษจาก celinedionforum

ตอนแรกสาวเสิร์ฟก็เดินมา

ลูกค้าในร้าน: เออ... โทษนะคะคุณ ว่าแต่เคยมีใครบอกคุณมั้ยว่า...
สาวเสิร์ฟ: ว่าอิชั้นหน้าเหมือน Celine Dion หรอคะ โอ้ยยยย หลายครั้งค่ะ
ตอนแรกอิชั้นว่าไม่เหมือนนะคะ แต่ไปๆมาๆก็เออใช่เลย
อาจจะเป็นเพราะผมชั้น หรือรอยยิ้มก็ได้ค่ะ รอยยิ้มเราเหมือนกันใช่มั้ยคะ
แต่ยังไงก็ตามค่ะ คงไม่ใช่เพราะเสียงชั้นเหมือนเธอแน่
อ้อ แล้วอิชั้นก็จะบอกอะไรให้อย่างนึงนะคะ ถ้าอิชั้นเป็น Celine Dion จริงๆละก็ อิชั้นไม่มากินที่ร้านนี้หรอกค่ะ

กล้องก็แพนมาที่โต๊ะข้างๆ เจออีป้านั่งสวยกับพี่สาว 2 คนอยู่ Manon กับ Linda

Celine: แล้วคุณจะแปลกใจ (พร้อมกับหัวเราะแอ๊บแบ๊ว)

ปล. กรี๊ดดดดดดด ทำไมไม่อ่านหนังสือยะ จะสอบอยู่แล้ว -*-

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 52 00:20:47

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 52 00:18:54

จากคุณ : Title_Celine
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 52 00:15:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com