Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ ถามนักดนตรี / ตีกลอง ]] อยากได้อะไรเป็นของขวัญคะ เราอยากซื้อให้คนที่เรารัก  

พอดีคนที่เรารักเค้าชอบดนตรีมาก ๆ กำลังมุ่งมั่นทุ่มเทกับการตีกลองสุด ๆ

เราอยากเป็นส่วนหนึ่งของความฝันเค้าเลยอยากซื้อของขวัญให้ ( ไม่มีโอกาสพิเศษด้วย อยากซื้อให้เฉย ๆ ^^ )

ที่ผ่านมาเราก็หุ้นเงินกับเค้าคนละครึ่งเพื่อซื้อไม้กลอง

เราอยากได้คำแนะนำจากพี่ ๆ เพื่อน ๆ ว่าจะซื้ออะไรให้เค้าดีคะ

พอดีเราไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยจริง ๆ ซื้อให้ไม่ถูกเลย

ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะคะ บอกราคา ( จะได้เก็บตังค์ถูก ) หรือบอกรายละเอียดอื่น ๆ ด้วยจะดีมากค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆเลยนะคะ ^____________________^

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 52 20:41:43

จากคุณ : Schokoladii
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 52 20:33:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com