Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### ขอเชิญชาว Pantip ให้กำลังใจและบอกความในใจ แด่ ซานิ วี6 ((จะปริ้นไปให้ซิ่มอ่านค่ะ)) #2{แตกประเด็นจาก C8340619}  

จากใจ คนดู ... ถึง ซานิ V6

เราตั้งกระทู้นี้มา ไม่ใช่แค่แฟนคลับของซานิ ไม่ใช่แค่คนที่เชียร์ซานิ
แต่เราตั้งกระทู้นี้มา เพื่อให้ทุกๆคน ไม่ว่าคุณจะเป็นแฟนคลับของใคร
เพียงแค่คุณมีอะไรอยากจะบอก ซานิ V6 ในฐานะ ของคนดูคนหนึ่ง
กำลังใจ ความในใจ อะไรก็ตามที่คุณอยากบอก เรียนเชิญโพสได้ในกระทู้นี้เลยค่ะ

เราจะทำเป็นหนังสือเย็บเล่ม ทุกๆข้อความในนี้ จะถูกปริ้นส่งไปให้ถึงมือซานิแน่นอน
และขอความร่วมมือ หากคุณเป็นแฟนคลับคนอื่น หรือเชียร์นักล่าฝัน V อื่น
รบกวนระบุด้วยนะคะ เช่น จากแฟนคลับแมค จากคลับน้องแอน บ้านตัวโน๊ต กจซ เป็นต้น
เพราะเราอยากให้ซานิได้รู้ว่านอกจากแฟนคลับมันแล้ว คนที่ไม่ใช่แฟนคลับก็พร้อมจะให้กำลังใจมันเสมอ

ขอเชิญชาวห้องเรียลลิตี้ ชาวซุ่ม ชาวซ่อนทุกท่าน ร่วมบอกความในใจ และให้กำลังใจ แด่ Zani V6 กันค่ะ
ขอบคุณทุกคนล่วงหน้า สำหรับกำลังใจดีๆ และข้อความดีๆ ที่มอบให้กับซานิค่ะ

ปล ดีใจที่สุดในโลกกกกกกกกกกกกกกก แชมป์คนที่ 3 ของหนู
(สถิติเชียร์ จขกท เริ่ดมากกกกก)

((เนื่องจากกลัวกระทู้ด๋อย จขกท เลยขอแตกกระทู้นะคะ))
คิดว่าจะทำให้ไม่ทันวันจันทร์เป็นแน่แท้ เลยยืดเวลาปิดทู้
เป็นเที่ยงวันจันทร์แทนค่ะ แล้ววันอังคาร ณ ทิปโก้ ถึงจะให้ซิ่มค่ะ

ส่วนใครที่ไม่ทันรอบนี้ เราจะทำการปริ้นใหม่ แล้วเอาไปให้ซานิต่ออีกที
วันที่ 30 กันยา ที่ ฟิวเจอร์ปาร์คค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 52 15:30:31

จากคุณ : [- SowOn -]
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 52 12:53:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com