Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจะถามว่า Are u ok Annie!!555 บรรยากาศซ้อมย่อยจ้า ^^{แตกประเด็นจาก C8335115}  

มาดูบรรยากาศการซ้อมเต้นกันค่ะ

ท่านใดเอื้อเฟื้อสถานที่ซ้อมที่สะดวกกว่านี้ แจ้งได้เลยนะคะ

ในวันซ้อมมากันพอสมควรคะ ทั้งที่เป็นสมาชิกพันทิปและบางท่านก้อไม่ใช่แต่ได้ทราบข่าวมา เลยมาร่วมกัน ปลี้มๆ ^^
1.พี่ตุ้ม
2.คุณมีน
3.น้องเบญ
4.พี่แมก
5.พี่เบ้นซ์
6.คุณเจีย
7.น้องกิ่ง
8.พี่แอนนา
9.น้องไม
10.คุณเอ้
11.พี่อ้อม อันนี้ นั่งให้กะลังใจอยู่
12.พี่ขุน
13.พี่แอน  นั่งให้กะลังใจเช่นด้วยกัน
14.คุณบัค
15.คุณเอ็ม
16.คุณเป็นต้น

รายชื่อตามที่แจ้ง วันซ้อม ซ้อมให้ท่านอื่นๆ ด้วยนะคะ โหะๆ

ขอบคุณพี่ตุ้ม สำหรับ ข้าวเหนียว หมูปิ้ง และน้ำ ให้พวกท้องอิ่ม^^
ขอบคุณคุณLuisFigo ที่ถ่ายภาพบรรยากาศให้ค่ะ
ขอบคุณพี่เบ้นซ์ สำหรับ S&P แสนอาหย่อย
ขอบคุณมาม่ารสซุปไก่&โปรตีนไข่ บู๊ทข้างๆ ที่ยกมาเสิรฟให้พวกเราถึงที่

Ps.ได้ข่าวว่าแต่ละคน เดินแทบจะไม่เป็นหลังซ้อม หุหุ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 52 23:59:52

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 52 23:57:29

จากคุณ : นู๋นุช สุดฮอต
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 52 23:42:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com