Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพการซ้อมดนตรีของ The Innocent และ ETC ก่อนขึ้นคอนเสิร์ต Reunites The Innocent  

เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสแวะไปห้องซ้อมที่พี่ๆ วง The Innocent ซ้อมอีกครั้ง
ซึ่งคราวนี้โอกาสดีสองเท่า เพราะวง ETC ก็มาซ้อมด้วย เพื่อขึ้นคอนเสิร์ตคู่กับพี่ๆ

ก่อนจะไปดูรูปกัน ขอส่งข่าวนิดนึงครับ .. แหะๆๆๆๆ
ทีมงานคนไหนที่รองเท้าสลับกัน Converse All Star สีน้ำตาล ลายสก๊อต สลับกันระหว่าง เบอร์ 5 และ 6
ช่วยติดต่อผมด้วยนะครับ วันนั้นผมรีบกลับมาก เลยใส่ผิดครับ ฮือฮือ

มาดูรูปกันดีกว่าครับ .....

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 52 03:00:23

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 02:03:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com