Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@_ทำ_ อัพ_ แปะ_ แด่เธอ Michael Jackson เพลง คิดถึงเหลือเกินจ้า...^__^  

สวัสดีค่ะ ค่ะทุกคน

คลิปนี้เป็นคลิปที่สอง ที่พยายามทำนะคะอาจจะมีเด๋อๆด๋าๆไปบ้างนะคะ
เพลงนี้ชื่อ คิดถึงเหลือเกิน ของมาลีวัลย์ ค่ะ (วัยรุ่นมากๆหยอกเย้า)

มีสาวน้อยแถวนี้เค้ารีเควสมาจ้ะ อิอิ คนที่ชอบแก้วมังกรน่ะ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

เพลงนี้เราฟังหลายรอบมากเลย แต่ว่านะ ในความคิดถึงมันก็แฝงด้วยความสุข ดูจบแล้วรับรองว่ายิ้มออกได้ไม่มากก็น้อยจ้ะ อิอิ(ตอนท้ายแอบฮาไมเคิลมากฮ่าฮ่าฮ่า5555)

เวลาที่เราเครียดเรามักจะปวดหัวคิดงานคิดการไม่ออก
มีนมักจะวาดรูปเล่น หรือฟังเพลง เื่พื่อให้ตัวเองได้หยุด
อยู่กับจินตนาการของตัวเองบ้าง

การทำคลิปของคนที่เราชื่นชม ก็เป็นการคลายเครียดเช่นกันค่ะ
ตอนนี้กำลังหัดทำค่ะ บวกกำลังเครียดงานเยอะมากค่ะ
แต่ไม่มีอารมณ์ทำงาน อาจเป็นช่วงจุดอิ่มตัวมันจะมีช่วงเบื่อๆ อยากๆ
อะค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

เห็นในยูทูปมีของคนอื่นๆและต่างชาติมากมาย คลิปดีดี น่ารัก
เกี่ยวกับไมเคิลก็เยอะ เลยคิดว่าถ้าเราพอทำได้บ้างก็น่าจะดี ชิมิ

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกัน ไม่ว่าจะเป็นแปลข่าว แปะข่าว โพสรูป
หรือคุยเล่นทักทายในกระทู้ ทำให้ที่นี่มีสีสัน และอบอุ่นมากๆค่ะ

รักคลับไมเคิลจ้า

จากคุณ : มีน ธันวา
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 07:00:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com