Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจอคลิป Living with Michael Jackson [Take 1] sub Thai จ้า เอามาฝากเพื่อนๆ  

ไม่รู้ว่ามีใครอยากดูรึเปล่าคะ เป็นคลิปที่สัมภาษณ์โดยนายเชรี่ยศักดิ์นั่นแหละ ฮ่าฮ่าฮ่า

ตอนแรกเราก็ไม่เคยคิดจะดูเหมือนกัน แต่ MJ ให้สัมภาษณ์อะไรหลายๆอย่างที่น่าสนใจ ที่เขาไม่เคยพูดที่ไหนมาก่อน น่าสนใจมากเลยค่ะ คลิปนี้ บังเอิญไปเจอซับไทย ก็เลยเอามาฝากเพื่อนๆจ้า

อย่าไปสนใจประเด็นหรือสิ่งที่นายเชรี่ยศักดิ์ต้องการสื่อนะคะ ฟังแค่ MJ พูดก็พอแล้ว นายนั่นออกมาสารภาพแล้วนี่ ว่าจัดฉาก (ไอ้เลว!!!)

คลิปซับไทยมี 5 ตอนเองค่ะ ใครเจอมากกว่านี้ รบกวนแปะเลยนะจ๊ะ

**ตอน 1

จากคุณ : wanvisa
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 21:51:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com