Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อบัตร MR.BIG กันหรือยัง?? + แนะนำเพลงหน่อยครับ  

คงจะเคยดู ที่เล่นที่ญี่ปุ่นกันแล้ว เลยเอาูที่อินโดฯมาให้ชมกันครับ

(เมื่อไหร่บ้านเราจะมีงานใหญ่ๆ แบบนี้มั่งนะ)

ฮาๆ พอดีไปอ่านกระทู้ข้างล่าง เห็นว่าบอร์ดนี้เริ่มซบเซา ไม่เคยตั้งกระทู้ห้องนี้มาก่อนเลยเข้ามาหาเรื่องชวนคุยหน่อย

อ่า แล้วทุกท่าน "ชอบ" สไตล์การเล่นของมือกีต้าร์คนใหนมากกว่ากัน Paul Gilbert หรือ Richie Kotzen?

สำหรับผมๆไม่ทราบ เพราะไม่เคยดู ไม่เคยฟัง Richie เลยครับ
ก็ช่วยแนะนำงานของ Richie ด้วยหน่อยก็ดี แล้วก็พวกเพลงที่ Mr.Big ชอบเล่นสดด้วย

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 52 17:37:27

จากคุณ : เด็กเงียบ
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 13:51:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com