Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

E! Special with Christina Aguilera... สกูปพิเศษความยาว 2 ชม. รู้จักคริสทีน่าตั้งแต่เธอเกิดจนถึงทุกวันนี้  

แหะๆๆๆๆ
ไม่ได้แวะเข้าเป็นเดือน เพราะอยากเชคดูว่ามีใครจะตั้งกระทู้เรียกร้องข่าวคราวรึปล่าว
แล้วก็มีจริงๆ ด้วย
ฮ๋าๆๆๆ

(ปล่าวหรอกครับที่จริงติดงาน+ติดสอบ+ขี้เกียจ เลยไม่ไดแวะเข้ามาเลย)

วันนี้แอบเห็นมีกระทู้อีติ๊ทำการกุศลขึ้นหน้าหลักแล้วคนตอบเยอะเลยได้กำลังใจกลับมาโพสหน่อย

ขอเริ่มต้นกันด้วยสกูปพิเศษที่ E! Entertainment ทำขึ้นนะครับ
เป็นสกูปเกี่ยวกับชีวประวัติอีติ๊ตั้งแต่...
เกิด-โต-เข้าวงการ-อัลบั้มแรก-อัลบั้มสอง-ชีวิตรัก-การแต่งงาน-อลับั้มที่3-ชีวิตในฐานะแม่... จนมาถึงอัลบั้มที่ 4
ถือเป้นสกูปที่น่าติดตามมากๆ
มีทั้งหมด 13 ตอน
รวบรวมมาให้แล้วในกระทู้นี้ครับ

ปล. ยังไงดูกันแล้วช่วยๆ กันตอบด้วยนะครับ
ผมจะได้มีกำลังใจตั้งกระทู้ต่อๆ ไป
อยู่กันหลายๆ คนจะได้ครักครื้น

จากคุณ : DOGDAG_chy
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 52 17:13:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com