Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอารูปจากงานที่ Parc Paragon มาฝากรอบ 2 ครับ{แตกประเด็นจาก C8367792}  

หลังจากที่เมื่อวานปั่นตัวเอง แล้วก็มีอีกหลายท่านมาช่วยปั่น จนหนืดไปหมด
ผมก็เลยขออนุญาตแตกนะครับ

เพราะมีเสียงบอกว่าอยากดูรูปเพิ่ม เลยขออนุญาตเอารูปมาลงเพิ่มให้นะครับ แต่รอบนี้รูปคงไม่สวยเท่ารอบแรกนะครับ เพราะสวยๆอ่ะ ลงไปหมดแล้ว เอาเป็ฯว่าดูบรรยากาศแทนนะครับ

เช่นเดิมนะครับ รูปถ้าใครจะเอาไปใช้ต่อที่ MTF หรืออะไรที่เกี่ยวกับมาดอนน่าเชิญเลยนะครับ ขอแค่อย่าเอาไปทำอะไรเพื่อการค้าก็พอครับ แต่ถ้าจะเอาไป post ที่อื่น ผมเกรงใจพี่ๆน้องๆในภาพอ่ะครับ

แล้วถ้าใครอยากได้รูปไหนใหญ่ๆ กระซิบมานะครับ

enjoy your day

จากคุณ : Holden Caulfield
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 52 15:29:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com