Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจก แจก แจก แจก มีใครอยากไ้ด้ิไฟล์พวกนี้บ้างครับ มาตามล่าหาสมบัติกันเถอะ  

ผมมีไฟล์วิดีโอมาแบ่งปันครับ แต่ก็ไม่สามารถทำแจกได้ทุก ๆ คน และฃ่วงนี้ก็ไม่ค่อยมีเวลามากพอในการที่จะตอบคำถามเพื่อน ๆ ได้ทัน แต่ก็อยากแบ่งปันอะไรกันบ้างตามโครงการตามล่าหาสมบัติที่เคยกล่าวไว้ตอนที่มีคลับใหม่ ๆ  

กติกาง่าย ๆ ครับผมจะส่งแผ่นดีวีดีที่ผมมีตอนนี้ไปให้เพื่อนที่มาตอบคนแรก และถ้าท่านใดต้องการดีวีดีที่ผมจะให้รายละเอียดต่อไปนี้ ก็ขอความกรุณาให้ลงฃื่อต่อไว้ และก็ไรท์แจกกันต่อ ๆ กันไปนะครับ ที่อยู่ให้หลังไมค์แล้วกันนะครับโดยให้แจ้งที่อยู่ส่งแผ่นไปยังรายชื่อลำดับก่อนหน้าคุณนะครับ

DVD 1

Motown 25 Performance *
Grammy'88: The Way You Make Me Feel, Man In The Mirror *
10th MTV Anniversary'91: Black Or White, Will You Be There *
American Music Awards'93: Dangerous *
Superbowl Halftime Show'93 *
Soul Train Awards'93: Remember The Time *
Soul Train Awards'95: Dangerous, You Are Not Alone *
VH1 Honors'95: We Are The World With Boyz II Men * Elizabeth I love You'97

จากคุณ : amelomane
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 52 20:25:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com