Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอร่ยยย! อรั๊ยยยย! อ๊ากก ! ทรงผมใหม่ของ"น้องซานิ"  

฿$#@3*=$26฿$04509-#@3*=$26฿$04509-#@3*=$209-#@3*-#@@

อิสสะ...เอิ่มบรรยายไม่ถูก -.-

ปกติพี่แซสซี่ก็มิค่อยได้เข้ามาเวิ่นเว้อกระทู้กลางห้องโุถงสักเท่าไหร่ แต่เห็นผมหนูนิแล้วขอหน่อยเถอะค่ะ

สำหรับพี่แซสซี่ก็พอเข้าใจว่า เวลามีอัลบั้ม ทรงผมก็อาจจะต้องมีการปรับเปลี่ยนให้เข้ากับคอนเซปต์ของอัลบั้มนั้นๆ ดังเช่นกับน้องๆหลายๆคนที่โดนเปลี่ยนแปลง จาก ผมยาว>ผมสั้น จาก ผมดำ>ย้อมสี อิสสะ พอที่จะพยายามเข้าใจได้ แม้นว่ามันจะออกมาถูกใจใครหลายคน หรือไม่ถูกใจใครก็ตาม

แต่สำหรับ หนูนิ/น้องซานิ เอิ่่ม.... อิสสะ สั้นมากอยู่แล้ว ยังตัดเพิ่มอีก(เพื่อสิ่งใด...?)
แถมข้างหน้า ตรงผมหน้าม้าของน้องที่น่ารัีกอยู่แล้ว
ขอโทษนะคะ ช่างทำผมตัด หรือว่า หนูแทะ
หยองๆแหว่งๆบอกไม่ถูก
พี่แซสซี่ พยายามมองให้เป็นทรง มันก็ยังมีผมหยองๆแหว่งๆออกมา อิสสะ งง ว่า อะไร สิ่งใด ไปเข้าฝันช่างตัด หรือแฮร์สไตล์ลิสคะ

พี่แซสซี่กำลัง งง อยู่ว่า ตอนนี้บริษัทกำลังทำลุคส์ของน้องให้ดูแมนเท่เปรี้ยวหรือว่าอะไร ?????

แต่อย่างน้อย สุดท้ายแล้ว ก็อยากให้คำนึงถึงความเหมาะสม ความพอดีด้วยจะดีค่ะ คือ แต่งหน้า แต่งตัว มันยังพอแก้ไขได้ แ่ต่ ผม สั้นมากขนาดนี้ จะต่อผม จะแก้ไข มันไม่ได้

วันนี้ เห็นน้องใส่หมวกไปออกรายการ ก็ยังน่ารักเหมือนเดิม ปกปิดผมทรง อสุรกี้ ของหนูนิ แล้วค่อยยังชั่ว แต่ตามหลักความเป็นจริง จิได้น้องใส่หมวกตลอดก็คงไม่ไหวหรอกค่ะ

ขอโทษนะคะ ที่ว่ากันตามตรง ดีก็ชมกันไป ถ้าไม่ดี ก็ขอติ หน่อยนะคะ

จะทำทรงผมอะไำร ขอให้คำนึงว่า "น้่องมันก็เป็นผู้หญิงนะเฟ้ย"
เห็นน้องเคยบ่นว่าอยากต่อผม แต่ทำไมผมมันสั้นลงเรื่อยๆ -.-ความหวังอยากเห็นน้องไว้ผมยาว หายลับตาพี่แซสซี่ไปเลย เฮ้อ คิดถึงทรงผมน้องก่อนเข้าบ้านAFมากจินๆเลยน้องเห็ดเผาะคนน่ารักของพี่แซสซี่

จากคุณ : SASSY
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 52 23:45:41 A:58.11.22.244 X: TicketID:233264

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com