Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[REVIEW]JEJUNG & YUCHUN - Colors ~Melody And Harmony~ เพราะดนตรี ทำให้โลกนี้สีสัน  

สวัสดีค่ะ  เจอกันกับการ REVIEW ผลงานของ TVXQ  อีกครั้หนึ่งแล้วนะคะ

คราวนี้  เป็นการ  REVIEW ซิงเกิ้ลลำดับที่  29 ของ  โทโฮชินกิ  - Colors ~Melody And Harmony~ ซึ่งเป็นยูนิตพิเศษ  ร้องเพียงสองคนคือ  แจจุงและยูชอนค่ะ

และนอกจากเป็นยูนิตพิเศษที่ร้องสองคนแล้ว  ความพิเศษอีกอย่างหนึ่งก็คือ  ในส่วนของภาคดนตรี  ทั้งทำนองและเรียบเรียง   เป็นฝีมือของยูชอนและแจจุงทั้งหมดทั้ง COLORS  และ  Shelter

และวันนี้เป็นวันวางแผงวันแรก   ทำยอดขายไปทั้งหมด  103,940แผ่น อยู่ในลำดับที่ 1   ของโอริกอนชาร์ตประจำวันค่ะ  ยินดีด้วยนะคะ

ขอให้ฟังเพลงอย่างมีความสุขกันนะคะ

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 52 19:21:53

จากคุณ : sweetest
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 18:05:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com