Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 1/10/09: Missing U : Zhou Yu Min <<{แตกประเด็นจาก C8363603}  

flower สวัสดีค่ำคืนวันพฤหัสแรก วันที่ 1 ของเดือนตุลาคมค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ ทุกๆคนflower

......เริ่มต้นเดือนที่ 10 ของปีแล้วนะคะ เวลาผ่านไปเร็วมากๆ เหมือนโกหก
เราเองก้อจะเพิ่งได้พบเจอเจ้าบ้านของเรา “ไจ่ไจ๋” ที่บินมาถ่ายโฆษณา
และมาเยี่ยมแฟนๆไท่กั๋วไป เมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เอง แต่ว่าความคิดถึง ยังคงเหลือไว้ในใจเราเสมอ...

ตอนนี้ ไจ๋ก้อพักผ่อนอยู่ไทเป และรอลุยงานใหม่ และ สิ่งต่างๆอีกหลายอย่างในวันข้างหน้า
ซึ่ง เราๆ สาวๆบ้านไจ๋ก้อจะอยู่ Support และ ให้กำลังใจเค้า และกันและกันต่อๆไปค่ะ

สำหรับงานต่อไปของไจ๋ เดือนหน้า วันที่ 16 ตุลาคมนี้  ไจ๋จะไปร่วมงานแจกรางวัล Golden Bell Award
ซึ่งตัวไจ๋เอง ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัลดารานำชายยอดเยี่ยมของรางวัลนี้ด้วยในเรื่อง B&W
ซึ่งจะประกาศผลในกลางเดือนหน้า ร่วมกับนักแสดงชายอีก 5 ท่านค่ะ
และ รวมถึง ในวันที่ 17 ตุลาคม ไจ๋จะมีงาน Meeting ของ V.I.C เพื่อเลี้ยงขอบคุณแฟนๆที่ไทเปด้วยนะคะ
ยังไง ก้อมาให้กำลังใจไจ๋กันได้ค่ะ……………….

เราก้อมาสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ....ขอให้สุขภาพแข็งแรง
และมีกำลังใจมากๆ ทำงานและมีความสุขในชีวิตต่อๆไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 52 20:35:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com