Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 10/10/09: Zai @ Taipei <<{แตกประเด็นจาก C8384760}  

flower สวัสดีเย็นๆ ค่ำๆ วันเสาร์ ที่10 ตุลาคมค่ะ ชาวบ้านไจ๋ ทุกๆคนflower

...เป็นอย่างไรกันบ้างคะ สาวๆบ้านเรา หวังว่าทุกๆคนคงสุขกาย สบายใจ
เตรียมต่อสู้กับทุกสิ่งที่จะเข้ามา และ สู้ๆ กับการทำงานและการเรียนกันนะคะ

ตอนนี้ ข้างฝ่ายไทเป ไต้หวัน ก้อประสบปัญหาไต้ฝุ่น และ น้ำท่วมอยู่ในแถบนอกเมืองนะคะ
ไจ๋ก้ออยู่ไทเป ปลอดภัยดีค่ะ และพักผ่อนอยู่ในช่วงนี้ และรอลุยงานใหม่ และ สิ่งต่างในวันข้างหน้า
ส่วนตอนนี้ สาวๆ ในจีน และ บางประเทศ ก้อมีโอกาสได้ดูละคร “The Last Night of Madam Chin”
กันไปบ้างแล้ว และ บางส่วนก้อกำลังรอออนแอร์ในบ้านเค้านะคะ ส่วนไท่กั๋วเรา ก้อต้องรอกันต่อไปค่ะ
ว่า หนุ่ม Yue Ru จะได้มาออนแอร์ในบ้านเรากันมั้ย...ลุ้นๆๆ....

สำหรับงานต่อไปของไจ๋ ในอาทิตย์หน้า วันที่ 16 ตุลาคมนี้  ไจ๋จะไปร่วมงานแจกรางวัล Golden Bell Award
ซึ่งตัวไจ๋เอง ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัลดารานำชายยอดเยี่ยมของรางวัลนี้ด้วยในเรื่อง B&W
ซึ่งจะประกาศผลในคืนนั้น  และ ในวันรุ่งขึ้น คือ17 ตุลาคม ไจ๋จะมีงาน Taipei Gathering ของ V.I.C
เพื่อเลี้ยงขอบคุณแฟนๆที่ไทเปด้วยนะคะ แล้วรอเราก้อมารอดูรูป และ การลุ้น รางวัล GBA ของไจ๋กันค่ะ สู้ๆ

เราก้อมาสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ....ขอให้ไจ๋สุขภาพแข็งแรง
และมีกำลังใจมากๆ ทำงานและมีความสุขในชีวิตต่อๆไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 52 17:09:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com