Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระแส H.A.T.E.U มาแร๊งงง!  

ดีครับ แอบสุ่มดูอยู่เห็นช่วงนี้มีแต่คนร้องเพลงนี้กันทั้งนั้นเลย แต่ละคนก็ต่างสไตล์กันไป อยากให้มีคนร้องเพลงนี้เยอะจังครับ เพราะชอบเพลงนี้มั่กมาก ร้องแล้วก็เอามาแชร์ๆกัน บอร์ดนี้ร้องกันเก่งๆทั้งนั้นเลย

แต่...เห็นเขาร้องกันใหญ่ก็อยากร้องมั่ง เอิ๊ก อยากเห็นโปรเจกต์ H.A.T.E.U ร้องในแบบของแต่ละคน อยากฟังเสียงแม่ๆบอร์ดนี้ อิอิ สำหรับผมนะชอบเพลงนี้มากแต่ประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยมั้ยอ่าครับ เหมือนบ๊ายบ่ายอ่า เศร้าเลยนะนั่น 555+ แต่ก็รักแม่หมีอยู่ดี

ผมลองร้องดูนะครับ พอดีใช้โปรแกรมเจ๊ต(เขียนไงหว่า?)อัด ลำบากมากกกก<<...พี่ๆใช้โปรอะไรกันน่ะคับ เหอะๆอยากได้มั่งเพื่อจะสะดวกกว่านี้ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวกับเพลงนี้ด้วยนะครับ

^^

http://www.imeem.com/people/8gjRYJm/music/ytAlIEzH/hateu-mmcmp3/

จากคุณ : Sennin
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 15:01:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com