Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 21/10/09: Zai Zai …Jia You!!! <<{แตกประเด็นจาก C8417332}  

flower สวัสดีเช้าวันพุธกลางสัปดาห์ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน...flower

...แวะมาเปิดบ้านแต่เช้า หวังว่า น้องๆ พี่ๆ ทุกคนคงมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง
พร้อมต่อสู้กับทุกๆสิ่งที่จะเข้ามาในชีวิตเรานะคะ......

ผ่านพ้นไปแล้ว สำหรับงานใหญ่ 2 งานของไจ๋เมื่อปลายอาทิตย์ที่แล้วมีทั้งสุข และ เศร้า เคล้ากันไป
ตอนนี้ ที่ไทเป ก้อยังคงมีพายุเข้า และ แผ่นดินไหวอยู่เรื่อยๆ เห็นว่าวันนี้ จะมีพายุเข้าอี้หลัน
ก้อหวังว่า จะไม่มีอะไรมากนะคะ ที่บ้านไจ๋ ส่วนตัวไจ๋เอง ตอนนี้ปลอดภัยดีค่ะ
หลังจากงานประกาศรางวัล และ งาน Meeting ของ V.I.C  ตอนนี้ ไจ๋ก้อรอลุยงานใหม่
และ สิ่งต่างในวันข้างหน้าอย่างมีความสุข และ เต็มที่เสมอค่ะ
ก้อเก็บภาพควันหลังงาน และ รอดูว่างาน Meeting จะมี DVD ออกมาขายมั้ย
เพราะเก็บไว้ซึ่งความประทับใจมากมายค่ะ

ไม่ว่าจะอย่างไร เราๆทุกๆคนที่รักไจ๋ ก้อจะ าสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋กัน
....ขอให้ไจ๋สุขภาพแข็งแรง เข้มแข็งและมีกำลังใจ ในการทำงานและมีความสุขในชีวิตต่อๆไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 07:34:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com