Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้คุยกับพี่แฟนคลับเฮียคนนึง เขาไม่อยากให้คลับเราอบอุ่นค่ะ !?!?  

คือพี่คนนี้อยู่กลุ่ม Jackson 11 หนูก็ไม่ได้อคติกับกลุ่มนี้นะ (ไม่เกี่ยวกับกลุ่มนะคะ ที่จะพูดถึงคือพี่เขาคนเดียว)

เพราะที่มีเรื่องอะไรกันตอนมีตติ้ง หนูก็ไม่ได้รู้เรื่องด้วย

ตอนแรกก็คุยกันดีอยู่นะคะ พี่เขาชอบเอาลิงค์งานทริบิวท์ของ SF มาให้ดู

เมื่อวานนี้เขาก็เอาลิงค์บรรยากาศในงานเมื่อวันที่17ให้

หนูก็บอกว่า ไม่ค่อยชอบงานนี้เท่าไหร่ ชอบงานของในคลับมากกว่า

เขาบอกว่า เชิญจ้ะ^^ แล้วก็บล็อก msn หนูไปซะงั้น

หนูก็งงนะ ตรูไปพูดอะไรผิดรึไงวะ - -* แล้วมีพี่อีกคนนึงที่รู้จักกันอีกบอร์ดเขามาคุยกับพี่เขาให้

พี่เขาบอกว่า หนูไปหักหลังเค้า (แถมเรียกหนูว่า มัน สุภาพบุรุษมีมั้ยเนี่ย)

งงเลย เขาตัดสินหนูทั้งที่ยังไม่ได้ฟังเหตุผลของหนู

จริงๆที่หนูไม่ชอบงานนั้นน่ะ เพราะคนเยอะ งานมันยิ่งใหญ่อลังการ

หนูชอบงานของคลับนี้มากกว่า เพราะมันอบอุ่น พวกเรารู้จักกัน

ที่พูดมานี่มาจากใจ จริงๆนะคะ พอหนูจะบอกพี่เขา เขาก็หาว่าหนูเถียง

แล้วก็เรียกหนูว่า ไอ้เด็กบ้า แล้วบอกกับพี่อีกคนที่มาช่วยพูดว่า หนูทำให้เขาเสียน้ำตา !! (ดราม่าจริ๊ง - -*)

ตอนนี้เขาหาว่าหนูคนละพวกกับเขาแล้วค่ะ หาว่าหนูโดนเป่าหู (บ้าปะ - -)

แล้วตอนแรก เขาบอกว่าไม่อยากให้แบ่งพวกกัน เขาน่ะแหละกำลังแบ่งหนูอยู่ !!

แล้วเขาก็ดึงประเด็นวันที่30สิงหามาซะงั้น ซึ่งมันไม่เกี่ยวอะไรกับหนูเลย

อยู่ดีๆก็ว่าคนในคลับขึ้นมา แถเก่งจริงนะเพ่ !!

พี่อีกคนถามว่า ทำไมถึงว่าหนูกวน เขาบอกว่าเพราะที่หนูพูด อยู่กับพวกพี่ในบอร์ดอบอุ่นกว่า

เอ้อ ฉันชอบแบบนี้ ฉันผิดเรอะ !!!!!!!!

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 52 21:37:25

จากคุณ : million96
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 13:43:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com