Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ได้ไปซ้อมคะ..แต่ไมเคิลก้อ...  

555 วันนี้เพื่อนๆๆซ้อมเต้นกัน เป็ยงัยบ้างคะ
เผอิญเราติดธุระ เลยไปไม่ได้ -__-" แต่จะซ้อมๆๆๆบ่อย นะ อิอิ

ไม่ได้ไป แต่วันนี้ ไมเคิลก้อมาแสดงอิทธิฤธิ์คะ!!
คือ เรายืนอยู่ในB2S แล้วเค้าก้อฉายเทปไมเคิลMTV 1995
แบบว่าเราชอบการแสดงนั้นมากกกก  ก้อเลยหยุดดู
แล้วซักพีกคนก้อเริ่มมามุง แบบเรียกเพื่อนนู้นนี้ ให้มาดู
คนหยุดดูเยอะมากเลยคะ  แล้วมีเด็กตัวเล็กคนนึง ก้อดึงพ่อมา แล้วบอกพ่อว่า "พ่อ พ่อ นี้งัย Dangerousอะ"
เราก้อแบบ ขนาดเด็กตัวเล็กนิดเดียว เค้ายังรู้จักไมเคิลเลย
สุดยอดดดมากกๆๆๆ

แล้วนั่งรถซักพัก เปิดวิทยุ เค้าก้อเปิดเพลง This is itอีกก
เพราะมากๆๆ คิดถึงสุดๆๆ ช่วงนี้ไมเคิลหลอกหลอนบ่อยมากก
555

มีแค่นี้แหละคะ 55 เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆๆที่ซ้อมนะคะ  สู้ๆๆ อิอิ

จากคุณ : BowBeauBow
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 52 23:20:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com