Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้มาชวนช่วยกันทำป้ายประจำคลับMICHAEL JACKSON ค่ะ ไม่ได้มาชวนกระชุ่มกระชวย:)  

สืบเนื่องมาจากการเต้นtributeเพื่อไมเคิลค่ะ ก็เลยอยากจะมาสอบถามความคิดเห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับ เรื่องการทำป้ายประจำคลับ โดยมีจุดประสงค์ดังนี้ค่ะ
1.คลับเราจะเต้นtribute ก็เลยต้องการประชาสัมพันธ์ให้คนทั่วไปรู้ ว่าพวกเราเป็นใครมาจากไหนและที่มาของงานtribute โดยจะทำขึ้นมา2ผืนค่ะ โดยผืนที่1จะเขียน Michael Jackson's Club (ด้านบน) และด้านล่างเขียนว่า www.pantip.com   หรือ

2.อีกป้ายจะให้ช่วยกันโหวตค่ะ ระหว่าง
Thailand Tribute To Michael Jackson (แถวบน)
The One And Only King Of Pop (แถวล่าง)

กับ Thailand Tribute To Michael Jackson (แถวบน)
KING OF POP The Legend in the world (แถวล่าง)

หรือถ้าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มีข้อความเสนอแนะเพิ่มเติม สามารถแสดงความคิดเห็นได้ค่ะ ก่อนวันที่28นี้

3.ค่าใช้จ่ายในการทำป้ายครั้งนี้ มีผู้ประสงค์ดี+หน้าตาก็ดี ออกให้ก่อนค่ะ หากใครต้องการสมทบ เราจะเปิดรับบริจาคในวันเต้นค่ะ ถ้าขาดไม่เป็นไรแต่ถ้าเหลือ เราจะนำไปทำบุญ โดยป้ายนี้เราจะไม่ได้ใช้เฉพาะแค่งานนี้งานเดียว เราจะเอาไว้ใช้ในงานต่อไปซึ่งเราอาจจะนัดมีตติ้งทำบุญกันค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆมีความคิดเห็นประการใด สามารถแสดงความคิดเห็นไ้ด้เลยนะคะ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องป้า้ย หรือเรื่องการทำบุญค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 52 23:50:40

จากคุณ : MR.ROOF
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 52 23:47:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com