Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรื้อฟื้นกระทู้คลิปวิดีโองานวันเกิดปารีสแบบเต็มๆ หน่อยนะค่ะ  

เป็นโฮมวิดีโอที่เป็นงานวันเกิดปารีสอ่ะค่ะ แล้วก็ที่มีสอนเต้นท่าไก่อ่ะ เราเหมือนจะจำได้ว่าเคยมีคนโพสคลิปวิดีโอนี้แบบเต็มๆ นะรู้สึกจะมีที่ไมเคิลถามปารีสว่าอยากทำอะไรในวันนี้แล้วปริ๊นก็พูดแทรก ปารีสเลยพูดกับปริ๊นว่า "นี่ไม่ใช่วันเกิดเธอนะปริ๊น" จำได้ว่าโพสในคลับนี้เมื่อไม่กี่สัปดาห์ก่อนอ่ะค่ะ แต่ตอนนั้นลืมเซฟเก็บไว้จะมาหาอีกทีมันหาไม่เจอ แต่คิดว่ากระทู้ยังไม่ตกนะเพราะเราว่ามันผ่านไปไม่นานนี้เอง (แต่ก็ไม่มั่นใจเหมือนกันอ่ะค่ะ)

มีคลิปมาให้ดูเป็นตัวอย่าง แต่เป็นแบบตัดมาเรียบร้อยแล้วว...ยังไงขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ...วันพรุ้งนี้ไม่อยู่บ้านอีกไปต่างจังหวัด ร้างราจากคลับไป 1 วัน คงเหมือนมีไรขาดหายไปแน่ๆ เลยเพราะเข้ามาในคลับทุกวัน

จากคุณ : แตมมี่
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 52 02:37:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com