Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อาจจะ อาจจะได้เจอJay Chou อีกครั้งที่ไทย!!!!  

หวัดดีครับ
แนะนำตัวก่อน

เป็นแฟนเพลงเจย์คนนึงนะครับ เคยมาตอบในนี้บอร์ดสมัยแรกๆ (พี่ข้าวสวยหุงไม่สุก จำผมได้ไหม)

แต่ว่ามีปัญหาก้เลย อมยิ้มปลิวววว

ตอนนี้ยืมล๊อกอินเพื่อนเข้ามานะครับ

เข้าเรื่องเลย
คือมีเพื่อนคนนึงทำงานในสหมงคล เค้ากระซิบมาว่า
เจย์ โจว อาจมาโปรโมตหนัง treasure hunter ที่ไทยนะครับ
ข่าวนี้ยังไม่คอนเฟิร์มว่าเจย์จะมาจริงไหม แต่ถ้ามาเค้าบอกว่า ตารางคือก่อนคริสมาตรครับ...

แวะมาบอกแค่นี้แหละครับ ยังไงก็มาร่วมลุ้นกันเนอะ

จงมา
จงมา

จากคุณ : สวัสดีประเทศไทย
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 18:53:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com