Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรายงานตัว อย่างเป็นทางการค่ะ ;-)  

ขอรายงานตัวอย่างเป็นทางการ กับพี่ ๆ น้อง ๆ สาวก MJ ค้า.... หลังจากการพยายามสมัครสมาชิกมาสักพัก ( ใหญ่ ) สุดท้ายเราก็ทำสำเร็จคับบบ พี่น้องงงง... ( ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จ อยู่ที่นั่น )

ชื่อ: Jane ( จะเปลี่ยนนามสกุล เป็น Joseph Jackson เร็ว ๆ นี้ อิอิ )
อายุ ( ไม่อยากบอกเล้ยยยค่ะ แก่แร่ะ แต่ไม่เป็นไรค่ะ ) : 27 ค่ะ
ความใฝ่ฝันอันสูงสุด : เป็นแม่ของลูก Michael Jackson ค่ะ ....;-) ( จะโดนตืบมั้ยแน่ะ ? )

ฝากเนื้อฝากตัว อย่างเป็นทางการนะค่ะ ;-)

จากคุณ : MJJaneK
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 20:52:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com