Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สรุปงาน / เหตุการณ์ Bangkok Dance tribute to Michael Jackson  

ก่อนอื่นของแนะนำตัวนะครับ   ผม นายกมล เดชขุนทด (ขุน)   ปัจจุบัน เป็นเจ้าหน้าที่ฝ่ายประสานงานของสมาคมกีฬาเอ็กซ์ตรีมแห่งประเทศไทย   ผมอาสามาเป็นตัวแทนสรุปงาน และเหตุการณ์ต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นตั้งแต่ผมเข้ามามีส่วนร่วมในด้านของการประสานงานต่าง ๆ ทั้งในเรื่องสถานที่ และการประชาสัมพันธ์   ความเห็นหลังจากนี้ไป  ผมขออนุญาตเป็นพื้นที่ของผมนะครับ  หากจะด่า หรือหากจะว่ารบกวนให้ผมสรุปให้จบก่อน แล้วค่อยว่ากัน  
            (อาจจะยาวหน่อยนะครับ ขออภัย)
            1. ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านนะครับ พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่าน  ไม่มีพวกท่าน งานคงไม่ออกมาอย่างนี้
            2. ขอบคุณ น้องนุช  ขอบคุณที่กล้าที่จะคิด และสานต่อ ให้เห็นว่าเอาจริง ไม่ได้ล้อเล่น
            3. ขอบคุณ น้องแอน ภรรยา ที่แสนน่ารักของผม  เธออยู่เบื้องหลังผม ให้กำลังใจมาตลอด
           4. ขอบคุณสถานที่ ทั้ง MBK เซ็นเตอร์, สยาม เซ็นเตอร์ และ สยามพารากอน ที่เอื้อเฟืิ้อพื้นที่ในการจัดงานครั้งนี้ โดยที่ไม่เสียสตางค์สักแดงเดียว
           5. ขอบคุณ สื่อมวลชน , รายการ get กึ๋น ทางทรูวิชั่นช่อง อินไซค์ ที่เื้อื้อเฟื้อการเสนอข่าว
           6. ขอบคุณ MJ ครับ สิ่งที่ผมทำมันน้อยนิดนักเมื่อเทียบกับสิ่งที่คุณทิ้งไว้ให้  

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้ง  ที่ช่วยนำเอาส่วนหนึ่งของชีวิตผมที่หายไปกลับมา  MJ เปรียบเหมือนของเล่นที่ผมเล่นสมัยเด็ก และเก็บใส่ลิ้นชักเมื่อโตขึ้น พอเปิดลิ้นชักมาวันนึงปรากฎว่าของเล่นชึ้นนั้นได้เสียหายไปแล้ว  แต่เมื่อผมมาอยู่ในคลับ ได้พบกับกลุ่มที่สูญเสียเหมือนกัน  และก็ช่วยกันเอาชิ้นส่วนที่เหลือของแต่ละคนมาประกอบกลับเข้าหากัน และบอกกับผมว่า  สิ่งนั้นยังอยู่นะ ไม่ได้สูญหายไปตามเวลา แต่จะอยู่ในใจทุกคน ตลอดไป

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 52 01:55:38

จากคุณ : BMX-STUNT
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 52 01:55:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com