Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมไปทำหน้าที่มาแล้วครับ..  

อ่า ในเมกาวันนี้ TSC แบบธรรมดาวางแผงวันแรกครับ
ผมไปทำหน้าเป็นแฟนเพลงที่ดีมาละ เหอๆๆๆ เดี๋ยววันที่ 24 ไปตบตีเอา box set ด้วยแน่นอนนนน

เป็นการซื้อที่เนื่อยๆ ไม่ได้ตื่นเต้นอะไรเลย ๕๕๕๕
รู้สึกเฉยๆกับการออกรวมฮิตครั้งนี้มากๆ
ผมเชื่อว่าแฟนหลายๆคนคงรู้สึกเหมือนกัน
แต่ก็นะ มันเป็นหน้าที่ ๕๕๕๕

ปล.ที่ไทย วันที่ 24พ.ย. นะครับ ซื้อราคาธรรมดา แต่ได้ dvd รวมเอ็มวีด้วย
    ส่วนบ๊อกเซ็ท รวมซิงเกิ้ล โซนี่ไทยไม่ผลิต ไปสั่งอิมพอร์ต กันได้ที่บูมมาแรงจ้า

จากคุณ : If U Seek Amy
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 52 09:13:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com