Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยกันออกความคิดเห็นเรื่องสถานที่และอื่นๆด้วยจ้าา Meeting ห้อง Celine Dion  

เนื่องจากกระทู้ที่ตั้งถามไว้ข้างล่างเกี่ยวกับการ meeting กันของห้องเราช่วงเดือนมกราคม
ตอนนี้คร่าวๆ มีผู้สนใจมาร่วมงาน ประมาณ 7 คน

1.หญิงป้า
2.ikkbo
3.Aenieas
4.Title
5.Tatan

และ maybe
6.Roong
7.Witta

1.ช่วยกันออกความเห็นเรื่องสถานที่นัดเจอกันด้วยค่าาา
อยากให้อยู่ใกล้ๆ BTS หรีือ MRTA นะคะ จะได้เดือนทางกันสะดวกๆ (จริงๆแล้วเจ๊ขึ้นรถเมล์ไม่เป็นอ่ะค่ะ taxi ก็ไม่ถูกกัน) คิดไว้ว่าเป็นย่านๆสยามน่าจะสะดวกกันนะคะ จะเป็นร้านอาหารหรือ  starbucks หรือ cafe ธรรมดาๆ หรือ food court หรือสถานที่สาธารณะ blaๆๆๆๆ

2. ช่วงวันเวลา ระหว่าง 19 - 20 -21 มกราคม สามวันนี้นะคะ ถ้าใครไม่สะดวกวันไหนให้บอกค่ะ
เวลาก็คงเป็นช่วงเย็นๆนะคะ 6 โมงเป็นต้นไป เพราะคงเลิกเรียน เลิกงานกันแล้ว

3. จะทำกิจกรรมอะไรกันบ้าง เสนอมาได้ค่าาาา

ช่วยๆกันเสนอหรือค้านด้วยนะคะ

ปล.1 มีคนบอกให้ไปบ้านเจ๊สมค่ะ
ปล.2 ใครยังไม่มีชื่อสามารถลงชื่อได้ค่ะ
ปล.3 กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาอะไรเป็นของฝากไปจับฉลากค่ะ.... อิๆๆ

จากคุณ : หญิงป้า
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 52 23:36:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com