Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แนะนำตัวสมาชิกคลับ MJ อีกรอบจ้าาา เข้ามาเลย พี่น้อง!!  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

ตอนนี้รู้สึกว่าคลับ MJ ของเราจะมีสมาชิกหน้าใหม่เพิ่มขึ้นนะคะ ดีใจจังเลยค่ะ
วันนี้ก็เลยขอชวนพี่ๆน้องๆป้าๆทั้งหลายที่สิงสถิตอยู่ที่นี่ มาแนะนำตัวกันอีกรอบ
เป็นการแนะนำตัวให้สมาชิกใหม่ได้รู้จักด้วย ส่วนสมาชิกที่เพิ่งเข้ามาใหม่ก็แนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้เช่นกันจ้าาา
จะได้สร้างความสนิทสนมคุ้นเคยกันนะคะ เพราะถ้าเรียกแต่ชื่อ log in รู้สึกว่ามันไม่ใช่อ่ะ กิ๊บ!!

มาเลยค่ะ น้องใหม่อย่าได้เขินอาย ใครซุ่ม ใครซ่อน เปิดเผยตัวออกมาให้พี่ๆเพื่อนๆในนี้ได้รู้จักกันไว้ บางคำถาม ตอบไม่ได้ก็ข้ามนะคะ ถือว่าคุยกันเล่นๆ อย่าซีเรียสเด้ออออ รอบนี้ พวกเรามาแนะนำตัวแบบใหม่ ตามคำถามด้านล่างนะคะ ก๊อปไปเลยจ้า

**

ชื่อเล่น :
ฉายาประจำคลับ:
ที่มาของฉายา :
สถานะ : (โฉด / ไม่โฉด แหะๆ ล้อเล่นนนน)
สังกัดพรรค : (MJ&ลิซ่า / MJ / MJ&เด๊บบี้)

รู้จักคลับนี้ได้ยังไง :

รู้จักเคิ่ลตั้งแต่เมือ่ไหร่ :
ทำไมถึงรักเคิ่ล :
รักเคิ่ลมากแค่ไหน :
จะรักเคิ่ลไปอีกนานเท่าไหร่ :

เพลงช้าของเคิ่ลที่ชอบมากที่สุด :
เพลงเร็วของเคิ่ลที่ชอบมากที่สุด
อัลบั้มเพลงของเคิ่ลที่ชอบมากที่สุด :

คำพูดที่อยากบอกให้เคิ่ลรับรู้ :

ความรู้สึกต่อคลับ MJ แห่งนี้ :

สมาชิกในคลับ MJ ที่แอบปลื้ม :

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 52 10:36:34

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 52 08:42:53

จากคุณ : wanvisa
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 52 08:32:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com