Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ SNSD ] ถ้าให้เลือกแขกรับเชิญได้แค่ 1 คน สำหรับคอนเสิร์ตของสาวๆ โซชิที่กรุงเทพฯ ... (ขอเฉพาะคนที่จะไปดูคอนนะคะ ^^ )  

K.Will (6 คน)
  พักมยองซู (27 คน)
  คิมแทอู (8 คน)
  พักฮโยชิน (6 คน)
  MC Mong (12 คน)
  อื่นๆ - ช่วยระบุชื่อและเหตุผลในความคิดเห็นด้วยค่ะ ขอเฉพาะนอกค่ายนะ ^^ (14 คน)

8.22%
  K.Will (6 คน)
 36.99%
  พักมยองซู (27 คน)
 10.96%
  คิมแทอู (8 คน)
 8.22%
  พักฮโยชิน (6 คน)
 16.44%
  MC Mong (12 คน)
 19.18%
  อื่นๆ - ช่วยระบุชื่อและเหตุผลในความคิดเห็นด้วยค่ะ ขอเฉพาะนอกค่ายนะ ^^ (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 73 คน

หาคนช่วยเพ้อระหว่างรอคอนเสิร์ตค่ะ .....
ก่อนอื่น เรามาสมมุติว่า ทุกคนมีโชว์โซโล่ หรือโชว์สองคน เป็นของตัวเองแยกต่างหากในคอนนี้อีกคนละเพลงอยู่แล้วละกันค่ะ
จะได้ไม่กลายเป็นโหวตว่าอยากดู เน็งมยอน vs. A Girl Meets Love vs. ดูเอตแก้ตัวของแทยอนxพักฮโยชิน vs. ยูริxแทอู vs. ฯลฯ ไป

*รบกวนกดโหวตเฉพาะคนที่ตั้งใจจะไปดูคอนเสิร์ตจริงๆ นะคะ*

ตามหัวข้อกระทู้เลย
ถ้าให้เลือกแขกรับเชิญจากนอกค่าย SM ได้แค่ 1 คนเท่านั้น สำหรับคอนเสิร์ต
In to The New World Girls' Generation Asia Tour in BANGKOK คุณจะเลือกใคร~~~

ขอไม่รวมรุ่นพี่และรุ่นน้องร่วมค่าย SM ค่ะ เพราะไม่งั้นตัวเลือกจะเยอะมากกกกก
แต่ละคนแฟนคลับเพียบอีกต่างหาก ^_^

//EDIT
****เฉพาะเกาหลีแล้วกันค่ะ เดี๋ยวกลายเป็นอยากดูใครจากเมกา/ไทย/อื่นๆ ไปนู่นอีก
พยายามงดดาราที่ไม่เคยมีผลงานเพลงด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 52 20:42:47

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 52 20:41:36

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 52 19:29:29

จากคุณ : ว้อบแว้บ*
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 52 19:27:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com