Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[คลิบ]หน้าลานMBK มุมสูง BANGKOK DANCE TRIBUTE TO MICHAEL JACKSON จากกล้องคุณ beauty&stupid ค่ะ  

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ช้าไปอีกแล้วนะคะ
ขอเล่าความสักหน่อย คลิปทั้งหมดต่อไปนี้ เป็นคลิปจากกล้องคุณ
beauty&stupid  หรือคุณ กิ่ง
สมาชิคคนดีที่ไปแอบบันทึกงานครั้งนี้นะคะ ^^

เสียดายไม่ได้ทักทายกัน พอดีว่าคุณกิ่งทันถ่ายจากมุมสูงหน้าลานMBK
ที่ค่อนข้างครบด้วยค่ะ ก็ได้ติดต่อผ่านพี่ในคลับเพื่อส่งไฟล์มาให้มีน
เราก็เลยได้แลกที่อยู่กัน เพราะคุณกิ่งไม่สะดวกอัพไฟล์ค่ะจึงฝากมา
แต่ก็ที่ไหนได้ คุณกิ่งมาเองเลยค่ะ ได้ข่าวว่าหลงทางด้วย 55 โถน่าจะนัด
เจอกันเนอะ ไปไปทานขนมกันนะคะ  (ขอบคุณพี่ในคลับที่แนะนำมาด้วยค่ะ )
ขอบคุณมากนะคะ พยายามมากเลย แต่ที่อัพช้าเนี่ยเพราะมีนเองล่ะ T^T

คลิปทั้งหมดนี้มีนไม่ได้เเต่งหรือทำอะไรเลยนะคะ ไม่ได้ย่อใดๆ แต่ก็แปลกใจทำไมมันคมน้อยลง (วานผู้รู้ช่วยชี้เเนะด้วยนะคะ ^^)

แล้วก็ยังมีคลิป ที่สยาม และ พารากอนด้วยค่ะ
เรียกว่าครบนะ เพราะมุมของคุณกิ่งไม่ซ้ำที่เคยดูค่ะ ขอบคุณมากๆ เข้ามาคุยบ่อยๆนะคะ ลูกสาว

คลิปแรก
หน้าลานMBK มุมสูง BANGKOK DANCE TRIBUTE TO MICHAEL JACKSON

ปล. ท่านใดต้องการไฟล์จากเเผ่นที่ไม่ได้อัพขึ้นยูทูปแจ้งได้นะคะ จะส่งให้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 52 13:06:50

จากคุณ : มีน ธันวา
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 52 12:41:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com