Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 21/11/09: Ai Ni Yi Wan Nian!!! <<{แตกประเด็นจาก C8532401}  

flower สวัสดีค่ำคืนวันเสาร์ที่ 21 ของเดือน พฤศจิกายนค่ะ สาวๆบ้านไจ๋...flower

เป็นอย่างไรกันบ้างคะ หวังว่าทุกคนคงสบายดี และคงทำงานหนักกันในช่วงนี้
ใกล้จะสิ้นปีแล้วค่ะ สู้ๆ ดูแลตัวเองและหัวใจคนรอบๆข้างอย่างมีความสุขนะคะ
เดือนนึงผ่านไปเร็วค่ะ สิ่งต่างๆก้อผ่านไปเร็วเช่นกัน สู้ๆ ต่อไปด้วยกันทุกสิ่ง ทุกอย่าง
และสู้ๆไปพร้อมกันกับไจ๋ด้วยค่ะ

...ตอนนี้ ไจ๋ได้เริ่มถ่ายทำหนังเรื่องใหม่ “Love U for 10,000 Years” เรียบร้อยแล้วนะคะที่ Taichung
ซึงต้องมีฉากเปิด Concert ของนักร้อง Rocker ตามบทที่ไจ๋ได้รับ เป็น Rocker ในละครเรื่องนี้
ซึ่งเมื่อวานนี้(20) มีการถ่ายทำ ฉากวันสิ้นปี และมี Concert ร่วมกับนักแสดงสมทบ
ซึ่งเป็นบรรดาแฟนคลับของไจ๋ ประมาณ 100 คน ที่สมัครเข้าไปเป็นตัวประกอบ และตามไปถ่ายทำที่ Taichung
เรื่องนี้ ไจ๋จะต้องรับบทเป็นนักร้องเพลงร็อคชื่อดัง เป็นนักร้องนำและมือกีต้าร์ของวงนะคะ
โดยการถ่ายทำนี้จะมีต่อไปถึง 3 วัน จนถึงวันที่ 23 กันเลยค่ะ ก้อขอให้ไจ๋สู้ๆ และแฟนๆเช่นกันค่ะ

....นอกจากถ่ายทำหนังเรื่องนี้แล้ว ปลายเดือนนี้ ไจ๋จะต้องไปร่วมวิ่งการกุศลกับองค์การ Unicef HK
ในวันที่ 29 พ.ย. ในระยะทาง 3 กม.ค่ะ ส่วนวันรุ่งขึ้นคือ 30 นั้น ถ้าไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไจ๋จะต้องไปโปรโมทละคร Jin Da Ban ที่เซี้ยงไฮ้ ด้วย

....ส่วนละครฟอร์มยักษ์ เรื่อง “Pacific 1949” นั้น มีการตกลงติดต่อให้ไจ๋เล่นเรื่องนี้แน่นอนแล้ว
และก้อจะเริ่มถ่ายทำ ในเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า 2010 ด้วยค่ะ

...ดังนั้น ช่วงนี้ ไจ๋จึงมีทั้งงานละคร งานหนัง งานโฆษณา และ ถ่ายนิตยสารค่ะ
ตอนนี้ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับการทำงานใหม่ๆ และ มีกำลังใจจากทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป
ไม่ว่าจะอย่างไร เราๆทุกๆคนที่รักไจ๋ ก้อจะสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋กันเสมอ.

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 52 21:42:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com