Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== บทสัมภาษณ์สุดเปรี้ยวจากคุณแม่ กับ baby spice ที่ UK ==  

ไม่มีอะไรมากครับ พอดีได้ฟังบทสัมภาษณ์ที่มารายห์ไปรายการของ เอมม่า บันทัน อดีต เบบี้สไปซ์
โดยมีคำถามเก๋ๆ ว่าให้เลือกอะไรระหว่าง .... ดังนี้

1) yoga bunny or on the treadmill ? (สาวเล่นโยคะ หรือ ออกกำลังกายบนลู่วิ่ง)
มารายห์ตอบว่า ชั้นไม่ค่อยจะอินกับการเล่นโยคะค่ะ แต่ชั้นเล่น แทรมโพลีนค่ะ แต่ต้องทาครีมกันแดดเยอะๆนะคะ เวลากลางคืนก็ออกมานอนเก๋ๆอันเดอร์นีธเดอะสตาร์ค่าาา

2) heels or flats ? (ส้นสูง หรือ ไม่มีส้น)
มารายห์ตอบเร็วมากว่า Darling I only know how to walk in heels  ม่ายยย ที่รักจ๊ะ เกิดมาชั้นเดินเป็นแต่บนส้นสูงค่ะ ชั้นเดินแบบไม่มีส้นสูงไม่เป็นค่าาาา

3) going out or staying in ?
มารายห์ตอบว่า เธอเพิ่งมีปาร์ตี้ฮาโลวีน แต่งตัวเก๋ๆกับ นิก ก็อยู่กับบ้านได้มีปาร์ตี้เก๋ๆ

แต่ที่ฮาที่สุด คือ ช่วงท้ายๆของการสัมภาษณ์   ซึ่งคุยกันดังนี้

เอมม่า = คริสมาสต์กำลังจะมาถึงแล้ว มารายห์ เธอรู็มั้ยว่าชั้นเป็นคนที่อินกับเทศกาลนี้ที่สุดในโลกที่จะคุณเคยเจอเลยแหละฃ

มารายห์ = อ๊ะ อ๊ะ ชั้นค่ะ ช้านนน

เอมม่า = ม่ายยยยยยย

มารายห์ = ชั้นค่ะ ชั้นว่าชั้นชนะคะ  เธอลองมาอเมริกาแล้วแวะมาบ้านชั้นสิคะ ซานต้าแวะมาบ้านชั้นด้วยนะคะ

เอมม่า = อ๊ะ ซานต้าก็มาบ้านชั้นนะคะ

มารายห์ = เอ๊ะ แล้วซานต้าที่ไปบ้านเธอ พากวางเรนเดียร์ตัวเป็นๆไปด้วยมั้ยคะ ที่บ้านชั้นมีตัวเป็นๆมาเลยนะคะ

เอมม่า = เอ่อ ค่ะ เธอชนะค่ะมารายห์

5555 diva จริงๆตัวแม่

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 00:32:22

จากคุณ : coombe lane's guy
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 52 00:26:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com