Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามผู้ใหญ่ที่ทราบชื่อเพลงหน่อยค่ะ  

คือรู้ว่าเข้าผิดห้อง แต่จนปัญญาจริงๆ ว่าจะไปถามใครได้ เลยคิดว่าห้องนี้น่าจะมีผู้ใหญ่บางท่านที่พอจะรู้จักเพลงนี้บ้าง ...............

อยากทราบว่า  "เพลงฝากใจให้ลมหอบ"  ใช่ของคุณสุเทพ วงศ์คำแหง  หรือเปล่าคะ ??  เป็นต้นฉบับ หรือ ต้นฉบับใครเป็นผู้ร้องไว้  ............. แล้วสามารถหาซื้อ หรือ โหลดได้ที่ไหนบ้าง ??

พอดีคุณพ่อท่านป่วยหนัก  เป็นมะเร็งระยะสุดท้ายแล้วค่ะ  ท่านอยากฟังเพลงนี้มาก  แต่หนูจนปัญญาเหลือเกินว่าจะไปหามาจากไหนให้ท่านฟัง ...... ขอความกรุณารบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ *** ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : คนที่เธอไว้ใจไม่ใช่คนที่เธอรัก
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 16:17:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com