Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ส่งงานท่านกงซุน]...YOU ARE NOT ALONE..  

มาแว้ว..ส่งการบ้านช้าไป พระอาจารย์คงไม่ว่าอะไรนะค่ะ
เผื่อจะทำเสร็จก็มัวแต่ตกเติมเสริมแต่ง ขัดนั้นนิดเกลานี้หน่อย
แหะๆ เป็นคำแก้ตัวเล็กๆน้อยๆจากนักเรียนฝึกหัด
หวังว่า..พระอาจารย์และเพื่อนๆคงเข้าใจนะค่ะ

เนื้อหาอาจไม่โดน มุขอาจไม่ฮา แต่ข้าน้อยทำจากใจล้วนๆจ้า
ถ้ามีจุดไหนไม่ผ่าน กบว โปรดชี้แนะด้วย
ตัวอักษรคัดสรรมาอย่างดี และให้พอเหมาะกับหน้างาน
ความคิดเห็นหรือรูปอันไหนที่ของเพื่อนๆไม่มีในเรื่องนี้..
โปรดขออภัยด้วยนะจ๊ะ

ขออนุญาตทำรูปหญ่ายๆ เผื่อเพื่อนๆเอาไปทำเป็นวอลเปเปอร์
รูปกับตัวหนังสืออาจไม่ชัด เนื่องจากต้องย่อขนาดรูปให้ได้ 200 K

(เพื่อความบันเทิงไม่สะดุด เพื่อนๆอย่าพึ่งปาดนะค่ะ มีทั้งหมด 44 รูป/86 หน้า)
ว้าย! ตื่นเต้นๆ แต่น แตน แต๊นนนนนนน

จากคุณ : pipponesta
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 00:39:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com