Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 16/12/09: Zai @ Taipei : Ou Yang Penzai >> Killer <<{แตกประเด็นจาก C8635129}  

flower สวัสดีวันใหม่ วันพุธที่ 16 ธันวาคมค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน...นกดื่มชา

..เข้าสู่กลางเดือนสุดท้ายของปีกันแล้วนะคะ คิดว่าตอนนี้ทุกๆคน
คงจะยุ่งอยู่กับงานสิ้นปี และการร่ำเรียนกันด้วยนะคะ เพราะอีกไม่กี่วันก้อจะสิ้นปีกันแล้ว
ก้อขอให้ทุกคน สู้ๆ สู้ๆนะคะ มีความสุข ในการทำงาน เรียน และชีวิตทุกอย่าง
รวมถึงไจ๋เอง ตอนนี้เค้าก้อทำงานหนักพอๆกับเราๆเหมือนกันค่ะ
ถ้าคิดถึงไจ๋ก้อติดตามข่าวคราวบ้านไจ๋ได้เป็นระยะๆ นะคะ

...ส่วนตอนนี้ที่ไทเป ไจ๋ก้อถ่ายหนังเรื่อง“Love U for 10,000 Years” (Ai Ni Yi Wan Nian)
เสร็จสิ้นแล้วค่ะ เมื่ออาทิตย์กว่าๆนี้  ซึ่งไจ๋เข้ามาบอกใน V.I.C ด้วยตัวเอง
และยังบอกว่าช่วงนี้ตนเองทำงานหนักมากๆ และเค้าเพิ่งถ่ายหนังเรื่องแรกเสร็จ และกำลังเตรียมตัววุ่นอยู่กับหนังเรื่องต่อไป
ซึ่งหนังอีก 1 เรื่องคือ “Killer”(Ouyang Penzai) จะมีกำหนดเปิดกล้องในเร็วๆนี้ ประมาณวันที่ 26 จ้ะ
....ส่วนละครฟอร์มยักษ์ เรื่อง “Pacific 1949” นั้น ก้อจะเริ่มถ่ายทำ ในเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า 2010 ค่ะ

...ดังนั้น ช่วงนี้ เราก้อติดตามข่าวไจ๋ และให้กำลังใจไจ๋ไปด้วยกันเรื่อยๆนะคะ
ไจ๋มีทั้งงานละคร งานหนัง งานโฆษณา  ตอนนี้ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับการทำงานใหม่ๆ
และ มีกำลังใจจากทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป ไม่ว่าจะอย่างไร เราๆทุกๆคนที่รักไจ๋
ก้อจะสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋ตลอดไป.

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 52 00:48:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com