Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ Subtitle) ไมเคิล แจ๊คสัน: ชัยชนะ และ โศกนาฎกรรม{แตกประเด็นจาก C8660407}  

กระทู้นี้แตกมาจากกระทู้ของเจ้าป้าแม่น้ำนิรันดร์นะคะ ถ้าใครถนัดอ่านภาษาอังกิด ก็ไปตามอ่านได้ในลายแทงที่ทิ้งไว้ข้างบนเลยค่ะ

ทีมแปลมีดังต่อไปนี้ค่า

คห 1 - NangYoon
คห 2 - NangYoon
คห 3 - Narzizuz
คห 4 - Narzizuz
คห 5 - P.S.T.
คห 6 - แอร์ริโกะ

เนื่องจากหวังเฉา งานเข้า กระทู้นี้เราเลยรับหน้าที่รวบรวมแทน ขอบอกว่า แทบไม่ได้อีดิทอะไรเลยนะคะ เพราะอยากให้คนอ่าน ได้อ่านการแปลของผู้แปลแต่ละท่าน ที่มีสไตล์แตกต่างกันออกไป

เสียงจากผู้แปลแต่ละคน ชื่นชอบ มีความสุข และดีใจมากค่ะ ที่ได้แปลบทความที่แสนจะทรงคุณค่าเรื่องนี้

หวังว่าทุกท่าน จะชื่นชอบ และมีความสุขเมื่อได้อ่าน เหมือนกับพวกเราค่ะ

พร้อมกันรึยังคะ เมื่อพร้อมแล้ว เราก็ไปกันเลยเถอะค่ะ โย่วว !!!

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 52 22:38:48

จากคุณ : แอร์ริโกะ
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 52 22:34:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com