Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<< JBC >>> ^^ JBC Meeting 10 . . มีความสุขจัง ^^  

flower HAlo...SAwasdee ka flower

ชนแก้ว ผ่านไปแล้ว กับมีทติ้งประจำปีของพวกเรา
งานนี้จัดกันเล็กๆ แต่เต็มไปด้วยพี่น้องที่คุ้นหน้าคุ้นตา และสมาชิกใหม่ แต่ใจเดียวกัน ^^

ก่อนจะดูภาพบรรยากาศ ขาดไม่ได้สำหรับคำขอบคุณ รักคุณ

ดอกไม้ ขอบคุณเจ้าของร้านก่อนเลย ขอบคุณพี่จุ๊ยซ์มากๆนะคะ สำหรับสถานที่ และอาหารอร่อยๆ รวมทั้งอุปกรณ์อำนวยความะสดวกต่างๆ สุดยอดค่ะพี่...ฝากขอบคุณน้องๆที่ร้านด้วยนะคะ

ดอกไม้ ขอบคุณพี่ปู สำหรับเกมส์บิงโก คลิปเพียบ และดีวีดีคุณเหยียน กล่องสวยมากค่า

ดอกไม้ ขอบคุณหมวยเล็ก พิธีกรช่วงแนะนำตัว

ดอกไม้ ขอบคุณสำหรับทุกของขวัญและของฝากนะคะ (น้องตุ่น - -ข้าวเหนียวหมูอร่อยมากๆ แม่พี่ชอบมากเลย แต่ขอโทษน้องๆที๋โต๊ะ ลืมแบ่ง แหะๆ)

ดอกไม้ ขอบคุณมามาส์ 4-5 ..พี่ๆ น้องๆ ที่มาร่วมงานทุกท่าน เห็นหน้าแต่ละคนแล้วดีใจจังค่ะ

ดอกไม้ ขอบคุณทีมงานเล็กๆ..ป้า..สำหรับทุกอย่าง และของรางวัลทุกชิ้น / นีนี่ สำหรับทุกอย่างเช่นกันค่า / จุ๋ม ...เช่นกัน สำหรับทุกอย่างจริงๆ / กลอย ขอบคุณที่มาช่วยเตรียมสถานที่+ทุกความช่วยเหลือนะคะ / กรีน ..มาแต่เช้า ช่วยนู่นนี่ ดีใจที่เห็นอะไรกลมๆ กลิ้งผ่านหน้าไปมาอีกครั้ง ^^

love ขอบคุณคุณชาย สำหรับความเป็นศูนย์รวมของพวกเรามาตลอดนะคะ

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
จุ้ย อ้าย JBClove

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 52 07:39:46

จากคุณ : cutie bunny
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 52 07:38:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com