Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 23/12/09: Zai : Ou Yang >> Killer <<{แตกประเด็นจาก C8660979}  

flower สวัสดีวันพุธกลางสัปดาห์ที่ 23 ของเดือนสุดท้ายธันวาคมค่ะ ทุกๆคน...flower

..อีกไม่กี่วันก้อจะหมดปี 2009 และจะเริ่มต้นปีใหม่ 2010 กันแล้วนะคะ
ตอนนี้ทุกคนเป็นอย่างไรกันบ้างคะ คงจะยุ่งอยู่กับงานสิ้นปี และก้อเรียนหนักกันด้วย
บ้านไจ๋เป็นกำลังใจให้  สู้ๆ สู้ๆนะคะ รวมถึงไจ๋เอง ตอนนี้ก้อเตรียมตัวต่อสู้กับงานใหม่กันนะคะ
ถ้าคิดถึงไจ๋ก้อติดตามข่าวคราวบ้านไจ๋ได้เรื่อยๆเลยค่ะ

....ช่วงนี้ สาวๆบ้านเราคงดีใจกันมากๆ เพราะโฆษณาที่ไจ๋บินมาถ่ายทำที่เมืองไทย เมื่อช่วงเดือนกันยายน
ซึ่งคือ “ยาสระผม Rejoice” นั้นได้ปล่อย spot ตัวอย่างสั้นๆ ออกมาแล้วนะคะ ในเมืองจีน
ซึ่งทำให้สาวๆหลายชาติ ดีใจกันมากๆ และชมกันว่าไจ๋น่ารักและดูเด็กในโฆษณานี้ที่บ้านเราเมืองไทยค่ะ
โดยโฆษณาเต็มจะออกมาให้ชมกัน ในวันปีใหม่ คือ 1 มกราคม 2010 นี้ นับว่าเป็นฤกษ์ดี และวันดีด้วย
เริ่มต้นด้วยสิ่งดีๆ ซึ่งตอนนี้พอสาวไทยได้เห็นโฆษณากัน สาวๆ ก้อรู้สึกทั้งปลื้มใจ และดีใจกันมากค่ะ

...และที่ไทเปตอนนี้  ไจ๋ก้อกำลังเตรียมตัวถ่ายทำหนังเรื่องใหม่ คือ “Killer”(Ouyang Penzai)
แว่วๆว่า จะมีกำหนดเปิดกล้อง ประมาณวันที่ 26 ธันวานี้ หรือไม่อย่างนั้นก้อต้นปีหน้าเลยค่ะ
เพราะตอนนี้ไจ๋ก้ออยู่ในช่วงฝึกซ้อมเป็นบทของนักฆ่า มีทั้งศิลปะการใช้อาวุธ การต่อสู้ การป้องกันตัว...

….ส่วนหนังเรื่อง “Ai Ni Yi Wan Nian” …Love U 10,000 Years นั้น เสร็จสิ้นเรียบร้อยแล้ว
และมีกำหนดฉายประมาณเดือนเมษายน ปีหน้า...ส่วนละครฟอร์มยักษ์ เรื่อง “Pacific 1949” นั้น
ก้อจะเริ่มถ่ายทำ ในเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า 2010 ค่ะ

...ดังนั้น ช่วงนี้ เราก้อติดตามข่าวไจ๋ และให้กำลังใจไจ๋ไปด้วยกันเรื่อยๆนะคะ
ไจ๋มีทั้งงานละคร งานหนัง งานโฆษณา  ตอนนี้ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับการทำงานใหม่ๆ
และ มีกำลังใจจากทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป ไม่ว่าจะอย่างไร เราๆทุกๆคนที่รักไจ๋
ก้อจะสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋ตลอดไป.

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 52 02:10:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com