Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ห้องเราเปิดวันแรกเมื่อไหร่คะ ... คนแก่ระลึกความหลัง  

จำได้ว่าเห็นในกล่องประกาศจากห้องไกลบ้านว่า Club Celine Dion เปิดแล้ว
จึงเข้ามาดูค่ะ คล้ายๆว่าจะเป็นช่วงปลายๆปีนี่แหละ จำวันไม่ได้ .... กี่ปีมาแล้วคะ

แล้วใครหายไปบ้างคะ เนี่ย...

จำได้ว่ามี บัตรผ่าน หนูบี อ่ะค่ะ แต่หนีไปบวชแล้ว (จิงอ่ะ)
แล้วก็มี reindefluer (สะกดถูกป่าวไม่รูู้) ช่วงหลังๆหายไปเลยนะคะ

มาช่วยกันระลึกถึง fan club ที่หายไปกัน
ถ้าหา log in เจอ จะได้ส่ง สคส ปีใหม่ไปให้ค่ะ

5555 ไม่มีไรทำหรือไงช้านนนนน

จากคุณ : หญิงป้า
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 52 23:04:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com