Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความคิดเห็นที่ 216

ข่าวดีสุดๆ เลย น้องหวาน,น้องเบน

ไม่ต้องสงสัยเลย อย่างที่รู้ๆ กันนะ

ประเทศอื่นมีตั้งมากไม่ไป  แต่ไปประเทศนี้ เดาจุดประสงค์ไม่ยากอ่ะ

แถมไกลจากบริษัท...ด้วย

ปล.ขอบคุณสำหรับข่าวดีนะจ๊ะ  น้องๆ

จากคุณ : jeabjak
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 20:59:49

ความคิดเห็นที่ 217

ขอบคุณบิ๊กอีสที่รักดงบัง ค่ะ
ดูแล้ว ทำไมนะ? อยู่ๆตามันเริ่มร้อน แล้วมีน้ำตาไหลออกมาT^T

พวกเรารักดงบังกันจริงๆ รักโดยไม่หวังผลตอบแทน...

เรื่องไปออส ดีจังเลยน๊า.... ที่ทุกคนได้ไปพักผ่อน>_____<

จากคุณ : AbGoy_TVXQ
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:00:17

ความคิดเห็นที่ 218

... อร๊างง ตอนนี้ใครอยู่ แตกทู้เร้วว TT"

ด๋อยไปแล้ว TT พลังความรักทะลุทะลวงมากก = =

จากคุณ : รี่ (groofy1620)
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:02:45

ความคิดเห็นที่ 219

เข้ามากรี๊ดดดดดด้วยคนค่ะ   ตามไปลั้นลา ขาดแต่ลีดเดอร์ อย่าลืมตามไปหาน้อง ๆ นะค่ ะ

จากคุณ : หนูแจ๋นโกลอนดอน
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:03:49

ความคิดเห็นที่ 220  

><
ถ้าวันนี้ยิ้มค้างทั้งวัน
จะมีใครหาว่าบ้ามั้ยเนี๊ยยยยยย><
แอบไปเที่ยวแถวกองถ่ายรึป่าวเออ^^

อร๊ายยยย

จากคุณ : DoubleJ&YH with TVXQ
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:04:07 A:58.9.43.111 X: TicketID:242723

ความคิดเห็นที่ 221  

ถ้าข่าวที่พี่หวานบอกว่า 3 หนุ่มบินไปออสเตรเลีย   จริงล่ะก็

อยากจะกรี๊ดให้ลั่นหอเลย  

ออสซี่  ดินแดนแห่งเสรี  อิอิ

จากคุณ : ลูกกระปุก
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:04:49

ความคิดเห็นที่ 222  

พี่ค่ะ  กระทุ้ด๋อยแล้ว  ขึ้นกระทู้ใหม่เหอะ  = =

จากคุณ : ลูกกระปุก
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:05:40

ความคิดเห็นที่ 223  

แล้วจะมีรูป airport คืนนี้ออกมาไหมคะ พี่รอดูนะเนี่ย
อ่านะ SM นะ สามคนตอนนี้เค้าว่างอ่ะ ไปพักผ่อนบ้าง ไรบ้าง ไม่เห็นเป็นไรนิ

อยากให้ยุนไปพักผ่อนแถว ๆ โน้นมั่งจัง ดูไม่ค่อยสดชื่น ไปพักมั่ง ดูแลน้องมินมั่ง ไม่เห็นเป็นไรเหมือนกันนิ เนาะ

Break Out! limited หมดก็ล๊อตธรรมดาก็ได้ค่ะ ไม่เป็นไร
ยอดขายครั้งนี้มันก็เป็นไปตามหลักเศรษฐศาสตร์  demand supply
แล้วก็แค่เป็นตัวแทนของการสนับสนุนในช่วงเวลาที่น้องต้องการกำลังใจ เป็นเพราะว่าความรักกับความพยายาม และเงินของคนรักน้องมันถึง ก็เท่านั้นเอง

...
มาอีกเรื่องนึง จะใช้ความรักของพี่/ป้า/น้า/อา/กิ๊ก/แฟน โดยเฉพาะแฟนปาร์ค ออกหาเงินกันอีกแล้วเหรอคะ
นอกจากเงินแล้ว เคยคิดบ้างไหมว่าคนที่ชอบปาร์คอย่างจริงใจจะเสียหายและเสียใจมากแค่ไหน
ยังไม่หยุดกันอีกเหรอคะ ที่เอาปาร์คกะครอบครัวมาหากินน่ะ คิดว่าคุณแม่กะคุณน้าจะไม่เล่าให้มิกฟังหรอกเหรอคะ
นี่มันไม่ใช่ครั้งแรกนะคะ ครั้งก่อนมีเรื่องถึงตำรวจกันไปทีแล้ว ก็ยังมีคนคิดจะทำอยู่เรื่อย ๆ เหรอคะ

สำหรับคนที่ทำ และตั้งใจจะทำ หยุดเถอะนะ ขอร้องล่ะค่ะ

จากคุณ : arce
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:16:57

ความคิดเห็นที่ 224

คึคึ พากันไปทัวร์อีกแล้ว พอรู้แล้วกรี๊ดลั่นบ้าน ตามใครไปนะเออ สงสัยจริงๆ
ดีแล้วหลบๆไป หวังว่าบริษัทนั้น คงไม่ส่งใครไปกันท่านะ ถ้าส่งก็ส่งป๋ายุนไปละกัน

----------------

เรื่องเบรคเอาท์ยังมีเหลืออยู่ค่ะ ยังไงแอดเมล์มาละกันนะค่ะ
เนื่องจากไม่ค่อยได้ดูหลังไมค์ >> mzpc@windowslive

จากคุณ : IMAYGINE (สะใภ้คิม)
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:28:17

ความคิดเห็นที่ 225

[TVXQ #11] ฟ้องร้อง SM ภาค2 "ออสเตรเลียที่รัก~"

จากคุณ : [นู๋][เ][บ][น]^^~
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:29:02

ความคิดเห็นที่ 226

กระทู้ด๋อยล่ะ เอิ่ม... ตามไปนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C8728751/C8728751.html

จากคุณ : [นู๋][เ][บ][น]^^~
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 21:35:45

ความคิดเห็นที่ 227

... ย้ายไปกระทู้ที่แตกใหม่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 53 00:01:19

จากคุณ : Meii (pkgirl2)
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 23:58:24

ความคิดเห็นที่ 228  

คห.194-195 เห็นรูปในหนังสือพิมพ์ ที่บีอีทำแล้ว...ซึ้งสุดๆ  

หวังว่าทงบังชินกิ..จะได้เห็นนะ..

พี่ๆ 3 คน ไปออสจริงรึ.?  ไปให้กำลังมินรึป่าวเนี่ย???

มินก็รักษาสุขภาพตัวเองบ้างเนอะ......

คห.214  จริงไหม?????

จากคุณ : XAMiN
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 00:37:29

ความคิดเห็นที่ 229

เค้าอยากไปออสสสสสส

ความสัมพันธ์ของทั้งห้าไม่เปลี่ยนแค่นี้เราก็พอใจแล้ว

แต่Break Out ขอมากกว่าห้าแสนได้ป่ะ อิอิ

อ่อ อยากทราบว่า ล๊อตแรกจะผลิตมาเท่าไหร่หรอคะ (ที่โซลด์เอาท์อ่ะค่ะ)

จากคุณ : หนูน้อยสายรุ้ง
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 01:00:22

ความคิดเห็นที่ 230

น้องสามคนไปออสจริงๆ โอ๊ยดีใจ ถึงจะบอกว่าคนละเมืองก็เถอะ

แต่ทำไมจู่ๆถึงอยากไปเที่ยวที่ออสค่ะคุณ ตอนนี้ที่นั่นร้อนตับแตกยิ่งกว่าเมืองไทยอีกนะ บางเมืองน้ำท่วมอีก -*-

อร๊ายยย ไม่อยากจะเวิ่นเว้อ เพราะไม่มีอะไรเป็น fact นอกจากสามหนุ่มไปออสเตรเลีย 555+

แต่ ณ จุดจุดนี้ ไม่ไหวจะยิ้มแก้มแตก เพราะมันบังเอิญไปมั๊ยอ่ะหนุ่มๆ จริงๆมัน Accidentally on Purpose ใช่ป่าวอ่ะ

จากคุณ : earlgrey
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 02:56:30

ความคิดเห็นที่ 231

เอาภาพเคลื่อนไหว หนุ่มๆที่หนามบิน ออส.  มาฝากกันค่ะ

อยากให้ทุกคนมีความสุขกันถ้วนทั่ว  

http://www.youtube.com/watch?v=jbcoqdA_0MQ

จากคุณ : ลอนทราย
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 12:51:10

ottom" width="10%">จากคุณ : [นู๋][เ][บ][น]^^~
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 52 19:41:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com