Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครดู Namie Amuro BEST FICTION TOUR 2008-2009 แล้วบ้างคะ  

ก่อนอื่นยอมรับก่อนว่า เคยได้ยินชื่อนามิเอะบ้าง  แต่ไม่เคยฟังเพลงหรือดูมิวสิค
ของเธอจริงๆ จังๆ เลยสักเพลง - - (ฉันไปอยู่ที่ไหนมา)

จนเมื่อไม่กี่วันน้องที่รู้จักให้ยืมมาดู  โห! คอนเสิร์ตอะไรกัน โค-ตะ-ระ มันเลยอ่ะ
สำหรับคนไม่เคยฟังเพลงนามิเอะเลย เรานั่งดูตั้งแต่ต้นจนจบ ดูไม่ข้ามเพลงสักเพลง  
เธอร้องไป 30 เพลง เพลงช้า 4-5 เพลงได้มั้ง  นอกนั้นแดนซ์กระจายหมดเลยอ่ะ  
แล้วก็เพิ่งรู้ว่าเธออายุ 30 กว่าๆ มีลูกแล้วอีก แต่แดนซ์ยังกับเด็ก
18-19 เวลาเธอยิ้มมีเสน่ห์มากเลย  ยิ่งในคอนเธอยิ้มทีไร แฟนๆ กริ๊ด
กระจายตลอด  โปรดักชั่นก็อลัง แสง สี เสียงเจ๋งมาก อ่านข่าวแล้วเจอว่า
เธอแสดงคอนนี้ไป 60 รอบ แม่เจ้า! แดนซ์แบบนี้ 60 รอบ สุดยอดเลยอ่ะ
นั่งดูไปแล้วประมาณ 3 รอบและคาดว่าจะได้ดูอีกเรื่อยๆ 555  

เห็นข่าวว่าเดือนหน้ามกรา จีเอ็มเอ็มจะวางแผงคอนนี้ล่ะ เย้ๆ

ตอนนี้ก็พอรู้ประวัติเธอบ้างแล้วค่ะ แล้วก็ตามหาฟังเพลงเก่าๆ ของนามิเอะอยู่
แต่อยากให้ช่วยแนะนำคอนเสิร์ตที่ผ่านมา ว่ามีคอนไหนสนุกๆ น่าดู แบบนี้
อีกบ้างไหมคะ  หรืออะไรก็ได้ที่อยากแนะนำเกี่ยวกับเธอ
รบกวนแฟนๆ นามิเอะด้วยค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

ขอแก้คำผิดค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 31 ธ.ค. 52 01:21:37

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 52 18:59:25

จากคุณ : M_Waffle
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 52 18:59:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com