Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มามะ มาช่วยกันโหวตแบนเนอร์ประจำเดือนแรกของปีกันดีกว่าค่ะ  

รูปแรก เป็นของคุณเส้นด้ายร้อยลูกปัดผัดผงกะหรี่ (2 คน)
  นี่ก็เป็นผลงานของคุณเส้นด้าย ฯ อีกเช่นกันค่ะ (8 คน)
  ผลงานนี้เป็นของน้องฮิป หรือน้อง Narzizuz ค่ะ (7 คน)
  นี่ก็ของน้อง Narzizuz อีกเช่นกันค่ะ (7 คน)
  ส่วนชิ้นนี้เป็นของท่านกงซุน A.C.Mindfields ค่ะ (15 คน)
  นี่ก็ของท่านกงซุนอีกเช่นกันค่ะ (16 คน)

3.64%
  รูปแรก เป็นของคุณเส้นด้ายร้อยลูกปัดผัดผงกะหรี่ (2 คน)
 14.55%
  นี่ก็เป็นผลงานของคุณเส้นด้าย ฯ อีกเช่นกันค่ะ (8 คน)
 12.73%
  ผลงานนี้เป็นของน้องฮิป หรือน้อง Narzizuz ค่ะ (7 คน)
 12.73%
  นี่ก็ของน้อง Narzizuz อีกเช่นกันค่ะ (7 คน)
 27.27%
  ส่วนชิ้นนี้เป็นของท่านกงซุน A.C.Mindfields ค่ะ (15 คน)
 29.09%
  นี่ก็ของท่านกงซุนอีกเช่นกันค่ะ (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 55 คน

ตอนนี้น้องมีนยังไม่ว่างนะคะ นั่งผลิตบัตรสมาชิกแจกทุกท่านอยู่ อิชั้นก็เลยรับอาสาเป็นหน้าม้า มาเชิญชวนทุกท่านโหวตเหลือแบนเนอร์ประจำเดือนนี้กัน (พักนี้ชักจะทำหลายอย่างนะเรา (-___-)")

เอาละค่ะ เดือนนี้ มีผู้เข้าประกวดทั้งสิ้น 3 ท่าน 6 ชิ้นงาน แต่ละชิ้นงาน แต่ละท่าน มีความโดดเด่นไม่แพ้กัน ทุกท่านต่างก็ใส่เอกลักษณ์ของตัวเองลงไปในชิ้นงานกันทุกท่านเลยค่ะ

ทุกท่านอาจจะตัดสินใจยากเล็กน้อยนะคะ เนื่องจากทุกชิ้นก็มีความสวยงาม ไม่แพ้กันเลยทีเดียว อย่างไรก็ดี เชื่อว่า น้องมีน คงจะนำแบนเนอร์ทุกชิ้นมาหมุนเวียนกันใช้ ก็ถือซะว่าเราเลือกแบนเนอร์เพื่อมาเบิกฤกษ์เบิกชัยของปีนี้ละกันนะค๊า

ให้เวลาในการโหวต 1 วันนะคะ วันพฤหัส อิชั้นจะมาทำการนับคะแนนค่า โย่ว ๆ

ปอลอ: ขออนุญาตเจ้าของงานทุกชิ้นย่อรูปเด้อค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ม.ค. 53 15:32:33

จากคุณ : แอร์ริโกะ
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 53 00:45:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com