Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้บ่น] เบื่อกระทู้แนะนำห้องนี้มากมากครับ เหมือนมีหัวหน้าแก้งค์มาตั้ง แล้วให้เพื่อน พ้องในคลับของตัวเองมากดโหวต ...  

บ่นครับ แต่ก่อนไม่เห็นมี เดี๋ยวนี้เอากันใหญ่

คลับนู้นมีได้ คลับฉันก็ต้องทำได้ บางกลุ่มร้อยวัน พันปี ไม่เคยเห็น

อยู่ดีดีเป็นกระทู้แนะนำ

ว่าเบื่อบระเจ๊าแล้ว ตอนนี้ขอบระเจ๊ามาเป็นกระทู้แนะนำเหมือนเดิมดีกว่า

เสียดายพื้นที่กระทู้แนะนำครับ อย่าใช้เป็นพื้นที่เผยแพร่ลัทธิ โชว์พาว โชว์เหนือ ศิลปินของคุณเถอะครับ

แก้งค์ใหนทำอยู่ เลิกเถอะครับ ขอบพระคุณ

กระทู้ใหนขึ้นเอง ก็ตามนั้นนะครับ ไม่ได้เหมารวม

// บ่น เฮ้อ ..

จากคุณ : น้องเฮ้อ ..
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 53 01:45:07 A:112.142.143.202 X: TicketID:201460

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com