ความคิดเห็นที่ 25

สวัสดีค่ะทุกท่าน

ขอบคุณสำหรับคำแปลข่าว  รูปหนุ่มเสื้อกล้ามที่สุดแสนจะน่ารัก  คลิป และ link นะคะ

จะพยายามทำตามที่คุณย่าบอกนะคะ

พี่ปู วันนี้ CH [V] เปิด wo hui hen ai ni  ด้วยเหรอ ไม่ได้ดูอ่ะค่ะ
รู้สึกว่า CH [V] เปิด MV เธอบ่อยเหมือนกันนะคะ (เมื่อเราเผลอ)
ช่วงก่อนหน้านี้ซัก 1 - 2 อาทิตย์ได้ เปิดเพลงของตี๋เสร็จ ต่อด้วยเพลงของเธอเลย

จากคุณ : ann&ant
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 21:29:09

ความคิดเห็นที่ 26

สวัสดีคร่า พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนกะพริบตา
ชื่อ บัว นะคะ....แบบว่าแอบซุ่มอ่านที่บร์อดf4foreverมานานมากมายแร้นคร่า ตั้งแต่เรียนปีหนึ่งที่รักใสๆมาฉายบ้านเราจนตอนนี้ทำงานมา3ปีแร้นเริ่มนับ เพิ่งจามารายงานตัวกับทุกท่านหนะคร่าฮ่าฮ่าฮ่า
บัวขอใช้โอกาสนี้ ขอบพระคุณทุกท่านมากนะคะ โดยเฉพาะพี่ฉิน พี่อาร์ คุณยายอู๊ดจัง คุณย่าแอบ พี่เล็ก พี่ปิ๊บ พี่นีฯลฯสำหรับคำแปลข่าว คลิป รูปภาพต่างๆ ทุกคนทำด้วยใจจริง เพื่อแบ่งปันให้คนร้าก ''คุณชาย''โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนพลุ พลุ พลุ
อันนี้สำหรับ พี่ปูเปรี้ยวววววflowerบัวได้รับแผ่นแร้วนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆคร่า บัวจาเอาขึ้นหิ้งเคียงข้างdvd documentaryเรยคร่า XD

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 53 21:44:44

จากคุณ : คุณชายน่าร้ากตลอดๆๆๆ (เพลงของฉัน)
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 21:40:19

ความคิดเห็นที่ 27

น้องบัวน่ารักมากเลยมาตามคำขู่หลังไมค์ เค้าเรียกติดสินบนนะเนี่ย 555

แอบมาได้ไงตั้ง 8 ปี อึดมากเลย  มาทักทายกันแค่นี้มามาส์ทั้งหลายก้อชื่นใจแล้วค่ะ รู้ว่ามีคนรักลูกชายเพิ่มขึ้นอีกคน

ขึ้นมาบ่อยๆ น้าค้า

จากคุณ : pp_lemon
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 22:14:11

ความคิดเห็นที่ 28

กระทู้เดี้ยง

แต่อยากบอก

พลุ พลุ ข่าวดี พลุ พลุ

อัลบั้ม freedom ของคุณเหยียนติด

**อันดับ  9   G Music Mandarin Chart 2009
**อันดับ  9   G Music Combo Chart 2009

รอกระทู้ใหม่ค่อยเอารูปมาโชว์

จากคุณ : คุณย่าแอบ
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 23:27:30

ความคิดเห็นที่ 29

นั่นซิ คุณย่าทำไมที่ post ล่าสุดขึ้นไปอยู่ข้างบนก็ไม่รุ
พื้นสีฟ้ากลายเป็นสีขาวหมดเลย เกิดอะไรขึ้นนนนนน

เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 23:43:34

ความคิดเห็นที่ 30

เมื่อวาน พอส่งภาพกุหลาบแดงแล้ว ฟ้าผ่าเปรี้ยงงงงงงง

มิเตอร์ไฟที่เสาหน้าบ้านโดนเต็ม ๆ แตกกระจายเกลื่อน

ม้ารีบไปตามช่างไฟ ปากดว่าเป็นของคุณอา

ของตัวเองแค่สับคัดเอาท์ ไฟก้อมา

แต่ทว่า เน็ตจิคะ  เดี้ยงไปทันใด

ต้องรอวันนี้ตอนบ่ายช่างจึงมาจัดการ

เขาบอกว่า ฟ้าลงตรง ๆ แบบนั้น แม้ปิดคอม มันก้อมาตามสาย

แถบที่ยายอยู่ โดนไปหลายบ้าน ช่างมือเป็นระวิง ... กัว ๆ

เขาว่า ปีนี้ จะกลียุคใหญ่ ฝนกระหน่ำแบบแปลก ๆ  แดดเผาแรง และนานนนน

ว่าแล้วก้อขอแก้ไขภาพเก่าอีกที  ... แก้คิตึ๋งงงงง

ขอบคุณ คุณแม่ ๆ และหวัดดีคุณหลาน ๆ ทุก ๆ ท่านค่า

ป้าฮูเป็นรัยค้า เพี้ยงงงง  !!! พระเอกโปรดคุ้มครองงงงงง

คุณแม่สี่ ไปเจี๊ยะทรายยยยย พระเอกบอกช่วยมะล่ายยย เหอ เหอ

ทีตอนอั๊วไป ลื้อมะไป หากไปกะอั๊วะ รับรอง

มะมีเจ็บ มะมีป่วยยยย วิ่งได้เป็งกิโล ๆ  ๆ  ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ม้าฉมควรโดน  หยอกเย้า   มะส่งของไปเยี่ยม ยังมีจิก ๆ แทะ ๆ คิ คิ   ส่งจูบ

ดุ๊กดิ๊กใหญ่ อีกแระ

จากคุณ : ยายอุ๊ดจัง
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 00:13:57

ความคิดเห็นที่ 31

สวัสดีค่ะต้ามามา เอ้อมามา เจ๊ปู ผู้นอนดึกทุกท่าน...............

ซื่อมามาขอประชาสัมพันธ์วิวจอร์แดนค่ะ ตามไปดูที่บ้านข้างล่างนะคะ บ้านนี้เดี้ยงซะแล้ว 555ขนาดซื่อมามาหลบแล้วนะเนี่ยฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ต้ามามาขา ซื่อมามายังไม่หายเปื่อยนะคะแต่จิกได้ค่ะ อยากอวดวิวสวยๆเมืองเพตร้าภูเขาสีชมพูwink http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C8726609/C8726609.html

จากคุณ : พี่ R
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 00:30:23

ความคิดเห็นที่ 32

สวัสดีค่ะทุกท่าน หนูเจอปัญหาแบบพี่ปูเลยค่ะ

ทักทายน้องบัวด้วยนะคะ มาคุยบ่อยๆนะ บ้านนี้อบอุ่นเสมอ

ขอบคุณภาพหนุ่มเสื้อกล้ามทุกคห.ค่ะ เหมือนน้องจะผอมอีกแล้ว แต่ก็ยังคงหล่ออยู่ดี

จากคุณ : nuchandsj
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 08:47:59

ความคิดเห็นที่ 33

ทู้เดี้ยง เป็นทู้นี้ ทู้เดียวอ่ะ
พี่ฉินนนนนน หนุ่มเสื้อกล้ามขาวเฮี้ยนจริงๆ
จอขาวไปหมดเลยค่า ขอบ้านใหม่ด้วยเด้อ

เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 09:07:15

ความคิดเห็นที่ 34

กระทู้เดี้ยงแต่ขอลองดูซิว่าโพสต์คลิปได้ไหม

Thanks gina070710
http://www.yanchengxu.net/bbs/dispbbs.asp?boardID=39&ID=82325

DWL cm2 ,CTV

จากคุณ : คุณย่าแอบ
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 10:46:52

ความคิดเห็นที่ 35

หนุ่มเสื้อกล้ามขาวของเค้าแรง ทำทู้เดี้ยงซะแล้ว

จากคุณ : penjerry
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 12:15:28

ความคิดเห็นที่ 36

เจ้าของบ้านไม่อยู่ นู๋ช่วยยกไปเปิดทู้ใหม่แล้วน้าค้า
ขออนุญาตพี่ฉินด้วยค่ะ  ทู้นี้มันป่วยค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C8746768/C8746768.html#7

เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 14:44:58

://www.pantip.com/cafe/image/give4.gif" border=0 title='ถูกใจ'>

สวัสดีคะ ญาติๆตระกูลเหยียนทุกคน และผู้มาเยือน  ^0^

เริ่มปีใหม่ก็มีแต่เรื่องให้ปลื้มอกปลื้มใจ ...  มากมายหลายเรื่องจนเก็บไม่หมด

คงต้องอาศัยญาติๆทุกคนที่พอมีแรงและเวลาช่วยๆกัน  นำเน๋อเรื่องดีๆเท่าที่สามารถทำได้

ถือว่าทุกคนเป็นเจ้าของบ้านเลยนะคะ *^ο^*

................................................

MING PAO WEEKLY  TAIWAN 2010.01 07  No.080

ในจอสง่างาม นอกจอค่าตัวสูง

เหยียนเฉิงซวี่  เวลา 9 ปี ค่าตัวเพิ่มขึ้น 120 เท่า

หลังจากเหยียนเฉิงซวี่แสดงละครเรื่อง 「Meteor Garden 」ค่าตัวพุ่งกระฉูเหมือนพลุแตก  จากละครเรื่อง 「GTO 」 ซึ่งเป็นละครเรื่องแรกของเขา จนถึงละครเรื่อง  「 Down With Love 」ที่กำลังจะลงจอในเร็วๆนี้   เวลา 9 ปี  ค่าตัวเพิ่มขึ้น 120 เท่า  เขารับบทตั้งแต่คุณชายตระกูลมั่งคั่ง นายแพทย์ ทนายความ แม้กระทั่งนางเอกที่ร่วมแสดงด้วย ล้วนเป็นดาราแถวหน้าทั้งนั้น  ความสง่างามทั้งหมดรวมอยู่ในตัวเขาทั้งในจอและนอกจอ ค่าตัวที่เพิ่มขึ้นตามกระแสนิยมรวมทั้งความเป็นที่หมายปองของตลาดอย่างแรง  แม้กระทั่งไฉจื้อผิง ผู้ผลิตละคร 「Meteor Garden 」 ผู้ที่ปั้นให้เขาดังมากับมือเมื่ออดีตยังพูดในทำนองล้อเล่นว่า “  จะทาบทามเขามาแสดงละคร  น่ากลัวต้องรอ 2 ปี ”

scanpix credit:selina15
@http://www.nbbbs.com/forum/viewthread.php?tid=10218&extra=page%3D1

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 53 09:03:46

จากคุณ : chin11
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 08:57:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com