Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-Music Chronicles #23] "Ayumi Hamasaki" - 10+ ปี แห่ง The Empress of J-Pop -  

รู้สึกใช้เวลาเรียบเรียงนานและมันเยอะมากค่อยๆดูๆไปก็ได้ครับ
ถูกใจให้กีบด้วยนะครับ ช่วยดันให้เข้าคลังทู้ด้วยนะครับ
เพลงไหนไม่มีซับไทยก็เพราะแปลไม่เสร็จนะครับ
(ช่วงนี้งานยุ่งๆ + อารมณ์ขี้เกียจขึ้นมาด้วยครับ แฮะๆ)
พยายามหาวิดิโอที่มีซับเพื่อจะเข้าใจความหมายได้มากขึ้นครับ
ส่วนการเขียนจะค่อนเน้นไปในช่วง 2000-2004 นะครับ ช่วงนั้นประทับใจเธอที่สุด

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 53 20:40:44

จากคุณ : A Song for xx
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 53 13:25:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com