Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Pandamen กำลังจะฉายแล้วครับบบบบบบ 17 มค นี้  

ไหนๆ ก็จะฉายเเล้ว ก็เลยเอาตัวอย่างละครมาฝากครับผม
น่าดูมากมายเลย เจย์เท่ห์มากๆ ถือปืนใส่ชุดแบบนี้ เท่ห์จริงๆ

อวี๋ฮ้าวหน้าใสกิ๊ง น่ารักดีค่ะ เเล้วก็หนูเจียงสวยมาก (ชอบเป็นการส่วนตัวขออภัยด้วยค่ะ)
เปิดมาด้วยเปียโน เปียโน เปียโน ชอบจริงๆ ลองดูตัวอย่างนะึคะ
คิดว่าเค้าตัดต่อตัวอย่างละครออกมาได้น่าดูระดับหนึ่งเลยค่ะ
ฉากต่อสู้ดูมันส์ สมจริง ฮาฮาฮาฮา

พูดเวิ่นเว้อมายาวไปเเล้ว ลองไปชมตัวอย่างดูนะคะ

http://v.youku.com/v_show/id_XMTQ1MTAyODky.html

ตอน : 20 - 30
ประเภท : Science-fiction, Action, Romance
ช่องที่ฉาย : SDTV (China), SZTV (China), CTS (Taiwan)
สถานที่ถ่ายทำ : Taiwan + China
ช่วงเวลาในการถ่ายทำ : March - August 2009
ออกฉาย : 17 มกราคม 2010 Shan Dong TV / 22 มกราคม 2010 Kun Ming TV 7:30pm / 24 มกราคม 2010 Guang Zhou TV 8:00pm
อำนวยการสร้าง : Jay Chou
กำกับ : Jay Chou

จากคุณ : i am banana
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 53 21:03:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com