Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[TVXQ #12] ฟ้องร้อง SM ภาค2"Our Heart Shine when They are Together as One~{แตกประเด็นจาก C8728751}  

พลุ Single  Break Out !!  จะออกวันที่  27  มกราคมนี้แล้วนะคะ  อย่าลืมอุดหนุนกันน้าพลุ

กระดิ่ง   "BEST  SELECTIONS  2010" ก็จะออกในวันที่  17  ภุมภาพันธ์  มีให้เลือกสามเวอร์ชั่น  อย่าลืมอุดหนุนด้วยเช่นกันค่ะ  

mailตอนนี้   คนร่วมเดทกับเรา  จองเต็มเรียบร้อยแล้วนะคะ  แล้วเจอกันค่ะ

ถอดรหัสใจ ช่วงนี้ยังไม่มีข่าวความคืบหน้าอะไรเกี่ยวกับคดี  แต่มีข่าวเกี่ยวกับตัวน้องไม่เว้นแต่ละวัน   ก็ช่วยกันพิจารณาข่าวสารต่างๆก่อนที่จะเชื่อถือกันด้วยนะคะ

coffee  น้องๆเองก็ทั้งพักและทำงาน แจจุงหลั่นล้าเที่ยวแคนาดาอยู่  พ่อหมีคนดีของพวกเราก็ตระเวณทำกิจกรรมการกุศล จุนซูซ้อมโมสาร์ทอย่างตั้งใจ เช่นเดียวกับชางมินที่มุ่งมั่นกับการถ่ายละคร  ส่วนพ่อปาร์คของเราก็อัพเดทไซเวิร์ลให้แฟนๆได้คิดนั่นนี่กันต่อไป ไม่ว่าน้องๆจะทำอะไร  ก็เป็นกำลังใจให้น้องๆในสิ่งที่น้องทำด้วยนะคะ wink

Always  Keep The  Faith

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 53 14:35:55

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 53 12:59:31

จากคุณ : sweetest
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 12:55:52